Natafuta nyama pori

Bitabo

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,901
2,000
wakuu mi nipo DSM nataka kula nyama ya porini kama ya swala au nyati au mnyama yeyote wa pori anayeliwa na jamii ya Kitanzania.

naomba mwenye kujua inapouzwa hapa town anipe msaada. ila nahitaji iwe mbichi.
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,259
2,000
wakuu mi nipo DSM nataka kula nyama ya porini kama ya swala au nyati au mnyama yeyote wa pori anayeliwa na jamii ya Kitanzania.

naomba mwenye kujua inapouzwa hapa town anipe msaada. ila nahitaji iwe mbichi.

Nadhani utakuwa unawatafutia watu matatizo maana hii kitu ukikamatwa unauza,ni balaa.Nahivi sasa maliasili kwenyewe kuna waka moto kila kukicha.
 

Bitabo

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,901
2,000
Nadhani utakuwa unawatafutia watu matatizo maana hii kitu ukikamatwa unauza,ni balaa.Nahivi sasa maliasili kwenyewe kuna waka moto kila kukicha.

niliwahi kusikia eti kuna maeneo inauzwa kihalali ila sijui ni wapi. sina lengo la kuwatia watu matatizoni. unajua JF ni zaidi ya Google kwa sisi wengine.
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,603
2,000
Pale Dar Live wanauza nyama ya swala,ila hilo suala la kutaka ikiwa mbichi nadhani ni makubaliano yenu!
 

tz1

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
2,125
2,000
piga no hii. 0754254188.utapata nyama ya kuchoma au mbichi.maeneo ya kituo cha africana mbezi beach.wahi fasta msimu wa kuwinda unaisha 31 dec.ipo sehemu nyingine karibu na gate la bahari beach lakini pale ni ya kuchoma tu.
 

blueray

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
2,217
0
Kama unahamu sana Na nyama ya pori nakushauri kaombe kibali cha kumiliki silaha aina ya shotgun ya kuwindia.
Baada ya hapo unaomba kibali cha kuwindia Na utapewa idadi na aina ya wanyama utakaoruhusiwa kuwinda kwa kipindi fulani. Ila tu hutaruhusiwa kuwinda nyara za taifa kama vile tembo
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,243
2,000
Bitabo mimi ninafahamu na jana nilinunua ya nyati iliyo kaushwa....ila kukulengesha.....still downloading................please wait........mpaka unihakikishie wewe siyo kagasheki!!
 
Last edited by a moderator:

killo

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
401
225
Mdau tunashindwa kujua hiyo nyama pori unaitafutaje kwani hujaweka mambo wazi.

Ila kama ni ya kula basi breakpoint sayansi waweza toa hamu yako!
 

MARCKO

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
2,259
0
Wasiliana na Ezekiel Maige mwambie ''mzee nataka kuchangamsha taya na nyati''
 

Bitabo

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,901
2,000
Bitabo mimi ninafahamu na jana nilinunua ya nyati iliyo kaushwa....ila kukulengesha.....still downloading................please wait........mpaka unihakikishie wewe siyo kagasheki!!

Mkuu natafuta kama kilo 5 tu ya kula na familia wala sina mpango wa kuungana na Kagasheki au Maige wala sitaki kwenda kwa Kinana.

Download then unisendie ujumbe
 
Last edited by a moderator:

Bitabo

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,901
2,000
piga no hii. 0754254188.utapata nyama ya kuchoma au mbichi.maeneo ya kituo cha africana mbezi beach.wahi fasta msimu wa kuwinda unaisha 31 dec.ipo sehemu nyingine karibu na gate la bahari beach lakini pale ni ya kuchoma tu.

Mkuu nakushukuru, nimempigia amesema nikifika africana nimpigie. Nitaleta mrejesho baadae
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom