Natafuta namna nzuri ya kushinda tenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta namna nzuri ya kushinda tenda

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mzeefursa, Sep 7, 2016.

  1. mzeefursa

    mzeefursa Member

    #1
    Sep 7, 2016
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 9
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Hello wana Jamii forum...
    Jamani mimi nafanya kazi katika kampuni fulan hapa mjini lakin kila nikiomba tenda nakosa, wanapata washiriki wengine.
    Tafadhalini naombeni mbinu za kushinda na kuchukua tenda
     
  2. zunya

    zunya JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2016
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 1,093
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    karibu JF mzeefursa...!!
     
  3. social_science

    social_science JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2016
    Joined: Dec 19, 2015
    Messages: 531
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    wee sio mzima una matatizo
     
  4. nkanga chief

    nkanga chief JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2016
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    TAFUTA KADI YA CCM NA UWE KADA
     
  5. Mbulu

    Mbulu JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2016
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4,758
    Likes Received: 4,338
    Trophy Points: 280
    Aufanyie kazi ushauri huu
     
  6. MIGUGO

    MIGUGO JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2016
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    Kuna haya;

    Kutayarisha documents vibaya labda imekuwa incomplete.

    Mnaweka price ambayo sio affordable

    Hamna network na connection na Wadau.Hii ndio sana.

    Espionage pia ni muhimu.Ushushu wa kujua competitors wako wanafanyaje.

    Sample ni muhimu sana.

    Yawezekana pia huwa mnalipua kazi za watu na kuchelewesha.Wateja huambiana.

    Hamjitangazi.

    Au kama vipi niajiri mimi.
     
  7. Kutwa

    Kutwa Senior Member

    #7
    Sep 7, 2016
    Joined: Aug 29, 2016
    Messages: 112
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Penye uzia .......
     
Tags:
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...