• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Natafuta nafasi ya Internship/Volunteering kwa nafasi ya Quantity Surveyor.

fab280391

fab280391

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
124
Points
195
fab280391

fab280391

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
124 195
Habari wana JF! Yoyote mwenye kufahamu kampuni ya ujenzi yenye nafasi upande wa Quantity Surveyor ikiwa ni trainee, Internship au volunteering. Naomba uni PM
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
3,987
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
3,987 2,000
Nenda Estim Construction
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
3,987
Points
2,000
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
3,987 2,000
Asante, Nilijaribu kwenda pale bt Walinzi hawakuniruhusu kuingia kwenye ofisi walipiga simu kwa muhusika na kujibiwa hakuna nafasi.
Ndo tatizo la Kampun za Kitanzania ukiomba internship wao wanafikiri uta ngangania kukaa kazini wakat ni kitu cha mkataba tuu machahe sana yenye Ku accept internship Ndo watu wanakosa kuonyesha skilss zao baada ya kutoka chuo
 
fab280391

fab280391

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
124
Points
195
fab280391

fab280391

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
124 195
Ndo tatizo la Kampun za Kitanzania ukiomba internship wao wanafikiri uta ngangania kukaa kazini wakat ni kitu cha mkataba tuu machahe sana yenye Ku accept internship Ndo watu wanakosa kuonyesha skilss zao baada ya kutoka chuo
Kweli kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,403,915
Members 531,434
Posts 34,439,007
Top