Natafuta mwenyeji British Columbia- Canada

Natafuta mwenyeji British Columbia- Canada

Boli linatembea

Senior Member
Joined
Dec 21, 2022
Posts
115
Reaction score
333
Habari zenu, kama mnavoona hapo juu baada ya hussling za miez kadhaa hapa Toronto nikiri kwamba mambo ni magumu watu ni wengi hakuna ajira, nataka nikajaribu jimbo tajwa hapo juu, naomba kama kuna mtu yuko huko anipokee japo nikae mwez huku nikiendelea na mchakato wa kutafuta ajira, nitashukuru sana. Ahsanteni!!
 
Wakati ukipambana na kutafuta ajira Canada, jaribu pia kutafuta fursa ya kusomea chochote ili upate certificate ya huko, hii njia imewasaidia wengi kupata ajira huko Canada, taasisi nyingi huko Canada hazijali sana elimu zetu za Afrika. Pia pambana kutafuta kazi zozote za kujitolea/ volunteer job.
 
Habari zenu, kama mnavoona hapo juu baada ya hussling za miez kadhaa hapa Toronto nikiri kwamba mambo ni magumu watu ni wengi hakuna ajira, nataka nikajaribu jimbo tajwa hapo juu, naomba kama kuna mtu yuko huko anipokee japo nikae mwez huku nikiendelea na mchakato wa kutafuta ajira, nitashukuru sana. Ahsanteni!!
Ajira gani tena? Umekosa hata kazi za kuosha vyombo , kutunza wazee,
 
Habari zenu, kama mnavoona hapo juu baada ya hussling za miez kadhaa hapa Toronto nikiri kwamba mambo ni magumu watu ni wengi hakuna ajira, nataka nikajaribu jimbo tajwa hapo juu, naomba kama kuna mtu yuko huko anipokee japo nikae mwez huku nikiendelea na mchakato wa kutafuta ajira, nitashukuru sana. Ahsanteni!!
Mkuu una uhakika hauchagui kazi??
 
Habari zenu, kama mnavoona hapo juu baada ya hussling za miez kadhaa hapa Toronto nikiri kwamba mambo ni magumu watu ni wengi hakuna ajira, nataka nikajaribu jimbo tajwa hapo juu, naomba kama kuna mtu yuko huko anipokee japo nikae mwez huku nikiendelea na mchakato wa kutafuta ajira, nitashukuru sana. Ahsanteni!!
Njoo huku Mantoba mji wa Niverville huku kazi ni nyingi sana, wanatafuta vibarua mpaka hayapatikani, huku na mashamba ya ngano, viwanda vingi, ila kuna kabaridi sana .
 
Njoo huku Mantoba mji wa Niverville huku kazi ni nyingi sana, wanatafuta vibarua mpaka hayapatikani, huku na mashamba ya ngano, viwanda vingi, ila kuna kabaridi sana .
Sina mwenyeji ila nipo tayar kuja kaka.
 
Njoo huku Mantoba mji wa Niverville huku kazi ni nyingi sana, wanatafuta vibarua mpaka hayapatikani, huku na mashamba ya ngano, viwanda vingi, ila kuna kabaridi sana .
Sema katika study zangu BC napakubali sana na ndio kipaumbele changu.
 
Tatizo watu wengi wanapenda Toronto sababu ya hali ya hewa ila mambo yatakuwa mazuri tu cha msingi ni uvumilivu
Pia multiculturalism kuna muingiliano mkubwa sana wa watu mataifa mbali mbali.

The same na Copenhagen, London, paris, Stockholm na Oslo.
 
Canada ilikuwa nzuri 2000s kwa foreigners na wabeba box sasa hivi ni pagumu sana.

Waafrika wengi Toronto wanalala nje chini ya daraja.

Ni vizuri kwenda hizi nchi za wenzenu unadocuments zote zimejamilika nakuingizwa kwenye system na social security. La sivyo ni jihanam. Utaishi kwa misaada tu. Nawaoneaga huruma ambao wanataka kuzamia mtoni bila kujuwa.

Halafu canada wamebana sana sasa hivi na kudeport watu sana.
 
Habari zenu, kama mnavoona hapo juu baada ya hussling za miez kadhaa hapa Toronto nikiri kwamba mambo ni magumu watu ni wengi hakuna ajira, nataka nikajaribu jimbo tajwa hapo juu, naomba kama kuna mtu yuko huko anipokee japo nikae mwez huku nikiendelea na mchakato wa kutafuta ajira, nitashukuru sana. Ahsanteni!!
Hongera zako mbeba boksi. Chapa kazi utafanikiwa
 
Habari zenu, kama mnavoona hapo juu baada ya hussling za miez kadhaa hapa Toronto nikiri kwamba mambo ni magumu watu ni wengi hakuna ajira, nataka nikajaribu jimbo tajwa hapo juu, naomba kama kuna mtu yuko huko anipokee japo nikae mwez huku nikiendelea na mchakato wa kutafuta ajira, nitashukuru sana. Ahsanteni!!
Tumeshaomgea sana kuhusu Canada humu, ni vile watu hawataki kutuelewa kwa kuwa tupo tunaishi huku Kisiju na Vikindu wanaishia kutudharau na kuona tunawakatisha tamaa.
 
Back
Top Bottom