Natafuta Mwekezaji Mwenza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mwekezaji Mwenza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sanjara Honey, Aug 14, 2009.

  1. Sanjara Honey

    Sanjara Honey Member

    #1
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Nina Mchangamanuo wa Kibiashara ambao umekwisha shinda kumi-bora katika mashindano matatu tofauti ya kitaifa. Japo mtaji unaohitajika si mkubwa, lakini umeshindikana kupatikana kupitia Benki. Hii ni kutokana na taratibu na mlengo/mtazamo wa Benki zetu. Biashara yenyewe ina sifa hizi:


    • Inatoa gawio la 35-40% ya mtaji-wekezwa kwa mwaka

    • Biashara haipungui mwaka mzima na sekta iliyoko Biashara hii mahitaji yanaongezeka kwa kasi mno kuliko watoahuduma/bidhaa waliopo na wanaojiunga

    • Haimhitaji mwekezaji/promoter kutumia muda mwingi katika kuisimamia

    • Ni nzuri sana kwa watu wa rika zote lakini hasa vijana wenye uwezo wa kati na wazee wanaostaafu au waliostaafu
    Zaidi ya sifa hizi pia

    • Inatoa ajira kwa watanzania wenzetu

    • Inaongeza pato la wajasiriamali wengine nje ya mwekezaji/Promoter na nchi kwa ujumla
    Mwekezaji mwenza atashikiri katika Biashara kama Mkurugenzi (Director). Ni hiari yake pia kuamua kama atataka kuwemo katika safu ya Utawala (Management).
    Kama uko tayari kukutana na Mvumishaji (Business Promoter) wa Mchangamanuo huu, tuwasiliane kupitia:

    sanjarahoneytz@gmail.com

    ANGALIZO: Ni wale tu walio na nia ya dhati kuwekeza ndo wanaalikwa kuwasiliana kupitia email hapo juu.
     
  2. Michaelkaoneka

    Michaelkaoneka New Member

    #2
    Sep 20, 2017
    Joined: Sep 18, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  3. Metakelfin

    Metakelfin JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2017
    Joined: Mar 23, 2017
    Messages: 2,162
    Likes Received: 1,758
    Trophy Points: 280
    biashara ya asali?
     
  4. Michaelkaoneka

    Michaelkaoneka New Member

    #4
    Sep 23, 2017
    Joined: Sep 18, 2017
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Upo upande gan Boss?? Na mwekezaji awe na kitita kam cha shngp ivi?
     
  5. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2017
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 6,863
    Likes Received: 8,560
    Trophy Points: 280
    Maelezo yako hayajitoshelezi.

    Eleza mambo ya msing kama.
    1. Nature ya Project.
    2. Area of operation
    3. Stage ya project.
    4. Finance needed.
    5. Financial projections.
    6. Duration of the Project.
     
  6. GeoMex

    GeoMex JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2017
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 1,525
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Uzi una miaka 8. Toka 2009 natamani aje atupe mrejesho manaake sahiz inapaswa biashara hii iwe ishakomaa
     
  7. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2017
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 6,863
    Likes Received: 8,560
    Trophy Points: 280
    Haaa kumbe. Hta ckugundua.
     
Loading...