Kitandu Nkoru
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 901
- 984
Njoo pm mama laoHabari wakuu
Natafuta mwanaume aliemaliza ujana awe tayar kwa ndoa
Sifa zangu
Miaka 33
Kabila mchaga
Dini Mkristo
Sina mtoto
Naishi Dsm
Kazi Biashara
SIfa za mwanaume
Miaka 35 -45
Dini Mkristo
Watoto wasizid 2 km atakua nao
Awe na kipato halali inamaana awe anajishughulisha
Makazi popote Tanzania akiwa Dar na mikoa
ya jiran itapendeza zaidi
NB: Naomba km huna sifa tajwa hapo juu usije pm tafadhali asanteni
Sasa wewe miaka 33 alafu una masharti kama ya wa miaka 15, jua lishazama changamka.
Tafuta kibentenKumbe mi tayar mshangaz ☹️☹️
we hapana ngoja kwanza nile ujana huu wa mwsho mwshoTafuta kibenten
Mungu akutanguliewe hapana ngoja kwanza nile ujana huu wa mwsho mwsho
Eeeh 😂😂 sawa sawaMungu akutangulie
Nawe Jaribu bahati Yako lo
Hapana...Nawe Jaribu bahati Yako lo
Nimekataa sweetheart...Since when ukatae kinee love???? 🤨
Genius
Namtetea namfahamu huyu alitaka kuwa sista akaghairiDaah! Wakati unang'aa miaka 18 hadi 25 ulidhani utaendelea hivyo? Sasa miaka mingine 8 hadi 33 jumla miaka 15 unapigwa pipe mbususu bado hipo kweli? Usitutanie!