Natafuta mwanamke

dr luv

Member
Dec 19, 2011
23
0
Mimi ni kijana natafuta mwanamke kuanzia miaka 22-26 awe mpenzi wangu sichagui dini wala kabila awe maji ya kunde au mweupe kiasi uwe na elimu kuazia diploma na kuendele.....kwa alie tayar ani MP
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom