Bw.Daffa
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 419
- 117
Heshima Mbele Wakuu,
Nina Idea ya Blogging Ila Nataka Niungane na Wenzangu Kadhaa.
Ningepnda Wawe na Sifa Zifuatazo:
-Mwaka wa Pili au Zaidi.
-Kutoka Fields za Education,Jounalism,Business,IT,Sheria na Political Science.
-Wanaosoma Vyuo vya Dar es Salaam
-Wanaomini Kwenye Kujiajiri au Ujasiriamali kwa Ujumla.
Kama Upo Dar na Uko Tayari Tafadhali NiPM.
Nina Idea ya Blogging Ila Nataka Niungane na Wenzangu Kadhaa.
Ningepnda Wawe na Sifa Zifuatazo:
-Mwaka wa Pili au Zaidi.
-Kutoka Fields za Education,Jounalism,Business,IT,Sheria na Political Science.
-Wanaosoma Vyuo vya Dar es Salaam
-Wanaomini Kwenye Kujiajiri au Ujasiriamali kwa Ujumla.
Kama Upo Dar na Uko Tayari Tafadhali NiPM.