Natafuta mtu wa kujitolea kunifundisha Udereva

Natafuta mtu wa kujitolea kunifundisha Udereva

Hapo cha kukusaidia vua elimu yako chinganye kwa wenye magari uwe kishoka baada ya mda waombe wakufundishe
 
All the best
Habari wana JF,

Mimi ni kijana wa miaka 27 nilikua najishikiza katika Shirika flani ila baada ya mkataba kuisha nikawa Jobless. Kazi zimekua ngumu sana kupata hususani sisi ambao hatuna connection bali tuna create channels wenyewe.

Hivyo in this idle time ningependa mtu wakujitolea kunifundisha driving a manual car, siwezi afford hata lipia mafuta kwa hali nilionayo! Kusema kweli am a quick learner & disciplined na pia nina moyo wakujifunza. Ikitokea pia opportunity nyingine ya kazi pia I won’t hesitate coming on board ili nipate hata pesa ya kujikimu.

QUALIFICATION: Diploma in Both Information Technology not forgetting International Tourism & Wildlife Management . (Currently Located in Bukoba, Tanzania).

Nawasilisha
 
Habari wana JF,

Mimi ni kijana wa miaka 27 nilikua najishikiza katika Shirika flani ila baada ya mkataba kuisha nikawa Jobless. Kazi zimekua ngumu sana kupata hususani sisi ambao hatuna connection bali tuna create channels wenyewe.

Hivyo in this idle time ningependa mtu wakujitolea kunifundisha driving a manual car, siwezi afford hata lipia mafuta kwa hali nilionayo! Kusema kweli am a quick learner & disciplined na pia nina moyo wakujifunza. Ikitokea pia opportunity nyingine ya kazi pia I won’t hesitate coming on board ili nipate hata pesa ya kujikimu.

QUALIFICATION: Diploma in Both Information Technology not forgetting International Tourism & Wildlife Management . (Currently Located in Bukoba, Tanzania).

Nawasilisha
Hahahah na imagine kama ungekuwa mwanamke. Watu wangegombania kuwa walimu[emoji28]
 
Mm nakufundisha ila ntakuchapa viboko sita kwa nn haujui kuendesha gari Mpaka sasa hivi.
 
Sizan kama ni rahis Kwa hali ilivyo sasa. Hapo tumia mbinu hii tafta Dreva ya tipa au daladala uwe kama konda wake humo humo utajifunzia gari kama upo shapu na jamaa hana roho ya korosho huku unaingia mia 2 mia 2
 
Back
Top Bottom