Natafuta mtu wa kubadilishana nae


Tokez

Tokez

Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
64
Likes
1
Points
15
Tokez

Tokez

Member
Joined Oct 4, 2012
64 1 15
Natafuta mtu wa kubadilishana nae yeye aje dar es salaam mimi niende morogoro.
Kada elimu sekondari
Nipo wilaya ya Ubungo
Kama yeye atakuwa wilaya ya mvomero itakuwa poa ndio wilaya ninayotaka.
Mawasiliano ni 0714400422
 
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
487
Likes
593
Points
180
A

abdukarim

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
487 593 180
Sawa watakuja
 
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
1,896
Likes
1,528
Points
280
Mbalamwezi1

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
1,896 1,528 280
Kweli maisha popote,wakati wengine wanapambana waje mjini wengine wanataka kuondoka mjini!
 
hulia

hulia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
235
Likes
221
Points
60
hulia

hulia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
235 221 60
Uwii ww ni potential sana but unakohamia cko anakotoka muhamaji..damn it
 

Forum statistics

Threads 1,251,853
Members 481,915
Posts 29,787,757