Natafuta msichana wa kutoka nae nyakati za weekend... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msichana wa kutoka nae nyakati za weekend...

Discussion in 'Love Connect' started by Bwanga, Oct 2, 2011.

  1. Bwanga

    Bwanga Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Then tutabadilishana mawasiliano mengine.
     
  2. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,020
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mbona hutuambii mahali ulipo kaka!
     
  3. Bwanga

    Bwanga Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo dsm, naishi dsm, nafanyakazi dsm.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    wanakuja sasa hivi mkuu
     
  5. j

    joxin Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko dar pand zp?huitaj kujua tabia?
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ombi lako halijajitosheleza ndugu, unatakiwa u specify interests zako ili mtu ajue kama na yeye anaweza cope na wewe.. waweza pata company and end up having the worst weekend ever!!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,450
    Trophy Points: 280
    Kuanzia mtaani kwenu hadi kazini umekosa wasichana/wanawake!
    Umri ulionao unashindwa kutafuta msichana/mwanamke hadi uje jf?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 81,856
    Likes Received: 44,212
    Trophy Points: 280
    pole sana...............................kujienjoy tu ndicho wataka..................................pole sana............life is more than that.........
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda Buguruni SEWA! wako wa kumwaga!
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tangaza dau mkuu!! hilo tu halitoshi.
     
  11. Bwanga

    Bwanga Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hapa ni kutembelea beach, pombe kidogo na sex. Na mengine ya kawaida ili mradi ni good time .
     
  12. Bwanga

    Bwanga Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu za tabia zitafahamika mbele kwa mbele mkuu, maana tabia mtu anaweza eleza vyovyote hata kama ni uongo.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nipo nipo welcome nipe time table
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hapo redi unataka mke au?
     
  15. Bwanga

    Bwanga Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nime ku-pm
     
  16. Bwanga

    Bwanga Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mke ni mambo ya baadae, kama tutashibana vyema.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mi nataka normal friend kuogelea,kila kitu except sex
     
  18. Bwanga

    Bwanga Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo sio tatizo, nimeku-pm tena.

    Hope we are going to make it happen.
     
  19. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unataka wa kuenjoy naye weekend halafu umuachie nani? Umalaya tu huo kama unatafuta, tangaza, kama huwezi tafuta watu watakusaidia, mbona hapo kale wazazi wetu ndiyo walituelekeza na kuchagulia? Ukishindwa kushibana naye utatueleza na mapungufu yake ili na sisi wengine tusijeangukia huko? Be serious wa kuenjoy nao wapo sehemu nyingi na ukipagawa waweza fikiria umeshibana naye nenda Club San Siro au Ohio street utawapata ujipimishie
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ththtehethethet! bebii naona umeopoaa!! jamani jf ibarikiwe!!aikambee!!
     
Loading...