Akihama ataenda wapi ameshazoea kugombania limoti na watoto wa dada ake ili waangalie kombolelahama hapo kwa dada yako
Waambie mods watutoe lol🤣Nyie washamba nn kapigeni story zenu Pm
Nakwetake lolo🤣Mhola nooh mwanike wawhiza, nilelolah ulelyaa nfhulu dooh
Yeye ajiokotee yoyote atamrekebisha mwenyewe huko!Kwa ubaguzi huo hawezi pata mtu labda Bushutule
Kawaida Sana kwa sisi Wana mweliUmenikumbusha kuna rafkiangu tukienda naye hata bar anaongea kisukuma tena kwa sauti halafu tupo na watu, ukimuona alivyo pisi kali sasa🤣
Nifikirie ombi languAya katakata nyama wapwa zako wanarud shule zishafungwa dadaako apike
Akihama ataenda wapi ameshazoea kugombania limoti na watoto wa dada ake ili waangalie kombolela
😁😁😁😁😁😁😁😁
Ngoja tuoneYeye ajiokotee yoyote atamrekebisha mwenyewe huko!
Nimekumiss kipenzi changu
Nimekumiss pia baba, mambo ghaleja?Nimekumiss kipenzi changu
Aiii tuma location chap kwa haraka!😍View attachment 3601011
Hapo utaskia imeishia patamu,
GalejaNimekumiss pia baba, mambo ghaleja?
Hana maisha huyu anatupigia kelele tu. Anataka sogea tukae, hela ya mahari wala ya kumtunza mwanamke hana...We jamaa nishakwambia, huwezi kuoa kirahisi hivyo.