Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,155
- 101,116
Ni kuvumili duhu wawa wise🤣Mashi ga ndama aganaya iromboye bayanda bashiko eji amasala batenago mpaga balitunoja sana
Ni kuvumili duhu wawa wise🤣Mashi ga ndama aganaya iromboye bayanda bashiko eji amasala batenago mpaga balitunoja sana
Hapa ni ma GT tu hakuna house gals!Nataka hapa [emoji23]
Kiazi🤣Ndo kinini
Niwilaghe mkema olemora eneBeng'we! 🙌
Nakuhakikishi ikawa asubuhi ikawa jioni unampata mapema tu!Vigezo
Atapata tu atangaze dau kwa madalali!Hapa kati millenial tulifyatua vyuma haswa nina uhakika atapata wengi tu wenye vigezo vyake.
Aww 🥰Tuaongea Kama family wewe kaa kushoto
Tukakapigie wapi kwingine?Kwahiyo mnapiga story kwenye uzi wangu
Ni kwamba ukiwa unaishi kwa shemeji siku dada ako akipewa talaka na wewe unaweza chukua nafasi ya dada ndo msimuliaji anajichetua kuchukua nafasi ya dada akeHapa umepata kitu gani ndugu msikilizaji?
Umenikumbusha kuna rafkiangu tukienda naye hata bar anaongea kisukuma tena kwa sauti halafu tupo na watu, ukimuona alivyo pisi kali sasa🤣Hahaha tusamehe ndugu yetu si unajua sisi wasukuma hatuchelewi kujisahau hata tukikuta palestina tunakichapa tunaamini hakuna mpalestina hajui kisukuma
Processing…Nitafute
Kwa hiyo unamaanisha mleta uzi anakaa kwa dada yake 😁Ni kwamba ukiwa unaishi kwa shemeji siku dada ako akipewa talaka na wewe unaweza chukua nafasi ya dada ndo msimuliaji anajichetua kuchukua nafasi ya dada ake
Sema dogo unatupelekesha sana mwanangu!Sio wote wataelewa hizi ni kwa ajili ya wenye ubongo wa binadamu tuh sio vinginevyo