Natafuta mpenzi

EXPENSIVE ONE

Member
May 25, 2014
8
2
Nimeamua kufunguka na kuweka hii adharani jamani! natanfuta mpenz mwenye upendo wa dhati, na aliyetulia na mwajibikaji na mwenye kumpenda mungu na kumwofu!
 
hivi mnayachukuliaje mapenzi? mpenzi hatafutwi anakuja naturally hutokea kama ajali hukupanga hukutegemea, but at first sight utajua tu kuwa huyu ndo wako bila kujali vile alivyo NOTE: Ukiwa na swaga kama avatar yako utaishia kutendwa
 
Weeh tulia tuu best, humu kupata ni vigumu sana sana utaishia kuzinguliwa tuu pipo don want their tru identities to be known here ila sikuvunji moyo, mapenzi yanakuja yenyeweee hayakimbizwi they say "luv is lyk a butterfly stop chasing it, stand stil it wil come to u".
 
Weeh tulia tuu best, humu kupata ni vigumu sana sana utaishia kuzinguliwa tuu pipo don want their tru identities to be known here ila sikuvunji moyo, mapenzi yanakuja yenyeweee hayakimbizwi they say "luv is lyk a butterfly stop chasing it, stand stil it wil come to u".

it seems you are good adviser! thanks much
 
weeh tulia tuu best, humu kupata ni vigumu sana sana utaishia kuzinguliwa tuu pipo don want their tru identities to be known here ila sikuvunji moyo, mapenzi yanakuja yenyeweee hayakimbizwi they say "luv is lyk a butterfly stop chasing it, stand stil it wil come to u".

its ok
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom