Natafuta mpenzi

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,028
2,000
Mimi mwanaume miaka 32 naishi Dar.
Nahitaji mwanamke umri kuanzia 18yrs hadi 40yrs awe mkazi wa Dar.
Karibu PM mpenzi
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
121,729
2,000
kwahiyo kuwowa hutakiii we awe mpenzi tu haya mkuu kila la kheri
 

wakutafuta

JF-Expert Member
May 25, 2017
206
250
unatafuta mpenz akati watu wanaangaika na kutafuta pesaaa asee......we endelea kutafuta mpenzi maana hata umri wako unaruhusu ila ukitaka wa haraka nenda kule FACEBOOK kule ndio utapata wa haraka....natafuta mpenzi....on my foot
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom