Natafuta mke wa kuoa


N

nsuri nkuu

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
53
Likes
3
Points
15
N

nsuri nkuu

Member
Joined Dec 10, 2013
53 3 15
Mimi ni kijana mzuri tena rijali na mwenye sifa ya kuwa mume na kuwa baba wa familia.Natafuta bint mweye sifa ya kuwa Mke na kuwa mama watoto wetu pindi tutakapooana.sifa zake awe mwenye hofu ya Mungu,asiwe anakunywa pombe,awe na elimu kuanzia diploma,asiwe anpenda sana misele,Kabila lolote mwenye sifa hizo.anitafute.
 
N

nsuri nkuu

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
53
Likes
3
Points
15
N

nsuri nkuu

Member
Joined Dec 10, 2013
53 3 15
Miaka 30,mkristo,unataka urefu wa chini au wa juu??
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Kumbe unatafuta mchumba;rekebisha heading na kila la kheri!!!
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
mmmh! Urefu wa chini ni upi mkuu?
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Weka picha
 
N

nsuri nkuu

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
53
Likes
3
Points
15
N

nsuri nkuu

Member
Joined Dec 10, 2013
53 3 15
Mwenye kuuliza swali hakueleza urefu upi anaotaka niweke,urefu wa mashine au urefu wa kimo?
 
N

nsuri nkuu

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
53
Likes
3
Points
15
N

nsuri nkuu

Member
Joined Dec 10, 2013
53 3 15
Jaman kuwen serious wakuu nahitaji hilo la wife sana,mtu ajitokeze bac
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
Humu ndugu umeshaingia choo cha kike
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 147 60
Mimi ni kijana mzuri tena rijali na mwenye sifa ya kuwa mume na kuwa baba wa familia.Natafuta bint mweye sifa ya kuwa Mke na kuwa mama watoto wetu pindi tutakapooana.sifa zake awe mwenye hofu ya Mungu,asiwe anakunywa pombe,awe na elimu kuanzia diploma,asiwe anpenda sana misele,Kabila lolote mwenye sifa hizo.anitafute.
unaposema wewe ni mzuri una maana gani? uzuri ulio nao wa aina gani?
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061