Natafuta MKE WA KUOA


B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
Mimi ni kijana wa miaka 26 kabila langu ni mchaga na ni mkristo mkatoliki, nafanya kazi za kutengeneza ingine, gearbox na diff za malori. ninahitaji kuoa na ninatafuta mke. sifa za mke ninayependa kumuoa
1. Awe mwembamba lkn si sana
2.sina ubaguzi wa rangi lkn sitaki aliyejichubua
3. Awe na kazi hasa ya ualimu
4. Awe msafi sana
5. Awe mkristo mkatoliki na Awe mcha MUNGU sana
6. Awe mwaminifu sana
7. Awe na mapenzi ya dhati

kwa yoyote aliye tayari kuolewa na mwenye sifa hizo naomba aniPM
kwa mawasiliano zaidi

natanguliza shukrani za dhati
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
6
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 6 35
endelea kumwomba Mungu utapata
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Kila la kheri...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
Mimi ni kijana wa miaka 26 kabila langu ni mchaga na ni mkristo mkatoliki, nafanya kazi za kutengeneza ingine, gearbox na diff za malori. ninahitaji kuoa na ninatafuta mke. sifa za mke ninayependa kumuoa
1. Awe mwembamba lkn si sana
2.sina ubaguzi wa rangi lkn sitaki aliyejichubua
3. Awe na kazi hasa ya ualimu
4. Awe msafi sana
5. Awe mkristo mkatoliki na Awe mcha MUNGU sana
6. Awe mwaminifu sana
7. Awe na mapenzi ya dhati

kwa yoyote aliye tayari kuolewa na mwenye sifa hizo naomba aniPM
kwa mawasiliano zaidi

natanguliza shukrani za dhati
hapo kwenye red una noti kiasi gani, mana ndo kitakachomfanya atulie,baadhi ya dada zetu wa siku hzi hcho ndo kigezo
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
hapo kwenye red una noti kiasi gani, mana ndo kitakachomfanya atulie,baadhi ya dada zetu wa siku hzi hcho ndo kigezo
mapenzi ya dhati hayana uhusiano na hela hata km mume akiwa tajiri km mke ni mcharuko lazima atoke nje ya ndoa, KINACHOHTAJIKA NI MAPENZI YA DHATI NA WALA SI PESA.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
nina mdogo wangu yuko tayari kuolewa na ni mwalimu hapo mnazi pr Moshi, sifa zote anazo ila tatizo anapenda kula huyo! Anakula kama kiwavi jeshi, hlf anapenda vi2 vizurizuri tu, utamuweza??
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Mke mwema hapatikani kwenye keyboard. Anatafutwa.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
nina mdogo wangu yuko tayari kuolewa na ni mwalimu hapo mnazi pr Moshi, sifa zote anazo ila tatizo anapenda kula huyo! Anakula kama kiwavi jeshi, hlf anapenda vi2 vizurizuri tu, utamuweza??
vitu vizuri kama vipi? Mbona kazi yake haimruhusu kumiliki vitu ninavyovijua?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Best wishes ila uwe unaangalia na huko ulipo!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
mke haolewi, mchumba ndiye anayeolewa.... LOL
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
mkuu vipi maendeleo...bado hujapata tu?
 
O

Olive

Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
13
O

Olive

Member
Joined Jun 25, 2011
88 0 13
Apate wapi?anataka mwalimu vile engine za kuunda zikikosa anaendelea na mshahara wa teacher!!!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,088
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,088 280
Tembelea kwenye vyuo vya ualimu.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hivyo vigezo tafakari zaidi maana vinajichanganya
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Mshirikishe na Mungu mkuu, abariki hilo.
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Apate wapi?anataka mwalimu vile engine za kuunda zikikosa anaendelea na mshahara wa teacher!!!
kufunga ingine 1 ni laki 2 na fundi wa kawaida tu anaweza kufunga injine 4 kwa wiki hvy anauwezo wa kupata lak 8 per 1 wiki ambapo ni sawa na mshahara wa mwalimu wa miezi 3 tena na awe aamekazana sn kuuza visheti na mandazi hk shule, HVY ACHA KUBEZA KAZI ZA WATU WAKATI HY YAKO HAIMSAIDII
 
B

Big man

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
35
B

Big man

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
119 2 35
Apate wapi?anataka mwalimu vile engine za kuunda zikikosa anaendelea na mshahara wa teacher!!!
mkuu usidharau kazi yangu kwani inanisaidia mimi na si wewe na kwa ufupi tu kwa kazi hii unayoidharau naweza kula mlo mzuri, kuvaa swaga zinazoeleweka, kumtunza mke hata km hafanyi kazi, kulipa kodi na mahtaji mengine. KWANI WEWE UNAFANYA KAZI GANI??
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,902