Natafuta mke mwema.


Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Mkuu endelea kuwa tu siriazi zaidi na ulokole wako, kwani hujawahi kukutana na hili andiko mahali? ''Nyumba na mali ni urithi apatao mtu kwa babaye; Bali mke mwenye busara, mtu hupewa na Bwana mith 19.14'' Tena mithali 30:10 ikaandikwa ''Mke mwema ni nani awezaye kumuona?.........'' ''Au mkuu bado hujazoea mitaa ya huku galilaya?'

Huhusu Mume mwema, sijawahi kukutana na andiko linalohoji, so Wanaume wote nadhani watakuwa wema, wadada tu washindwe wenyewe kutufaidi, hahaaaaaa!! ni hayo tu mkuu wangu. kila la kheri.
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,323
Points
2,000
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,323 2,000
MIMI NI KIJANA WA KIKRISO MWENYE UMRI WA MIAKA 33, NAHITAJI MKE MWENYE SIFA ZIFUATAZO:*awe mkristu mwenye imani sana kwani mimi ni mlokole hasa.*awe na elimu isiyopungua form four .*awe na umri kati ya 20-27.*awe mrefu wa wastani na siyo pungufu ya 4.5 ft*awe mrembo,mweupe wa asili siyo mweusi na awe na umbo zuri hasa hips za ukweli.*awe tayari kupima na kuwa na mimi kimaisha.MIMI NI MREFU WA FT 6, MWEUSI KIASI, NA MWEMBAMBA KIASI,NI MLOKOLE HASA NA SINA MCHEZO NA MASWALA YA IMANI YANGU NAMI NAAMINI KATIKA WAEFESO 5:22-28(tafadhali soma).ALIYE TAYARI ANITAFUTE KWA NAMBA 0652- 750905.
Mhhh hapo kwenye ulokole haswa panatufukuza wengi!!
Kwani hata ambae si mloloke huwezi kumuokosha along the way?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Mke mwema anatoka kwa bwana,jitahidi maombi utampata tu...
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,574
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,574 2,000
kila la heri
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
mwe!!! umebugi wewe kuja hapa jf kutafuta mke.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Kumbe walokole wanabagua pia, lazima cheupeeeeeeeee. Haya ubarikiwe kwenye hili
 
BashiriOnline

BashiriOnline

Senior Member
Joined
Nov 5, 2012
Messages
128
Points
195
Age
38
BashiriOnline

BashiriOnline

Senior Member
Joined Nov 5, 2012
128 195
Utatongoza hadi Jini..Mwanamke wa Mtandao sio Mzuri Man...Humjui tabia,ukishindwa kabisa,Nenda Suka Dar,au Kahumba Morogogoro..Pimbi wewe!Na hisi utakuwa Domo Zegeeeee
 
F

fered mbataa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2012
Messages
240
Points
0
F

fered mbataa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2012
240 0
rudi brother ujipange, unaposali, unapoishi, unapofanyakazi na maeneo mengine hujaona huyo mwema? Mpe hii task mchungaji wako pengine huwezi kuongea. Note si vizuri kutafuta mchumba maeneo kama haya, mtu anaweza jifanya msafi kwa mda na kwakuwa wewe unatafuta mchumba wa mda mfupi then umuowe anaweza bugi brother.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
umebug meeeeeeeeeeeeeeeeeen ,jiunge na kwaya meeeeen
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,124
Points
1,250
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,124 1,250
MIMI NI KIJANA WA KIKRISO MWENYE UMRI WA MIAKA 33, NAHITAJI MKE MWENYE SIFA ZIFUATAZO:*awe mkristu mwenye imani sana kwani mimi ni mlokole hasa.*awe na elimu isiyopungua form four .*awe na umri kati ya 20-27.*awe mrefu wa wastani na siyo pungufu ya 4.5 ft*awe mrembo,mweupe wa asili siyo mweusi na awe na umbo zuri hasa hips za ukweli.*awe tayari kupima na kuwa na mimi kimaisha.MIMI NI MREFU WA FT 6, MWEUSI KIASI, NA MWEMBAMBA KIASI,NI MLOKOLE HASA NA SINA MCHEZO NA MASWALA YA IMANI YANGU NAMI NAAMINI KATIKA WAEFESO 5:22-28(tafadhali soma).ALIYE TAYARI ANITAFUTE KWA NAMBA 0652- 750905.
Samahani sana ila mkuu hapa umechemsha mbaya!Kwanza walokole hasa kamwe hawawezi kuja humu kusaka wake/mke! Kifupi nina wasiwasi na huo ulokole wako hasa nikiangalia hapa chini:

Join Date : 3rd December 2012
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Points
1,195
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 1,195
Unatafuta mke mwema??
WE NI MUME MWEMA?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Je wewe ni mume mwema au better than thou? Kila la heri. Mke mwema hutengenezwa na si kutafutwa ingawa kuna kunguru wasiofugika.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
at 33? Bado mtu anatoa matangazo ya kindagateni?
 
H

hanimimitu

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
5
Points
0
H

hanimimitu

Member
Joined Dec 3, 2012
5 0
inawezekana kwani BWANA huangalia nia na sio chochote ukishasema hivyo ina maana tiyari unajua uelekeo sahihi, you are welcome!
 
H

hanimimitu

Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
5
Points
0
H

hanimimitu

Member
Joined Dec 3, 2012
5 0
Mhhh hapo kwenye ulokole haswa panatufukuza wengi!!
Kwani hata ambae si mloloke huwezi kumuokosha along the way?
inawezekana kwani usemapo hivyo inaonekana una fahamu uelekeo wenyewe yaani njia sahihi ambayo ni YESU unaijua tayari hio nia ndio inayo wafanyaga watu waokolewe na MUNGU si matendo yao kwani kila mtu kabla hajaokolewa alikutwa na dhambi na ndio maana akaokolewa -hivyo kama wote tulitenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa MUNGU basi tofauti ni NIA zaidi ;pale unapotenda lakini ukatamani usingetenda hiyo ni sababu itakayomfanya MUNGU akutazame na akupe uwezo huo wa KUTOTENDA ambao unautamani-YOU ARE WELCOME DADA!
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,264
Points
2,000
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,264 2,000
kwa kifupi wewe sio mlokole....kanjaja tu ..
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,133
Points
2,000
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,133 2,000
duu,hv we ni mlokole kweli au ni mloo wa 'k' tu,watu wote si ni sawa,iweje utake sifa zote hzo kama kweli we ni mtu wa MUNGU,umeambiwa JF ndo sehemu ya kuoa au kuolewa
 

Forum statistics

Threads 1,283,676
Members 493,764
Posts 30,796,549
Top