Natafuta mfanyakazi wa saloon mwanamke/mwanaume

Natafuta mfanyakazi wa saloon mwanamke/mwanaume

Queenreina

Member
Joined
May 4, 2019
Posts
6
Reaction score
0
Habari jaman natafuta mfanyakazi wa saloon awe wa mwanamke/mwanaume awe mtaalamu wa mambo yote ya saloon,
kujua kusuka vizurii, kushonea na kubond weaving vizuri aina zote, kuset na kubana style zote n.k
Kwa yeyote anaehitaji aniambie 0653072216
 
Habari jaman natafuta mfanyakazi wa saloon awe wa mwanamke/mwanaume awe mtaalamu wa mambo yote ya saloon,
kujua kusuka vizurii, kushonea na kubond weaving vizuri aina zote, kuset na kubana style zote n.k
Kwa yeyote anaehitaji aniambie 0653072216
hujataja location yako
 
Habari jaman natafuta mfanyakazi wa saloon awe wa mwanamke/mwanaume awe mtaalamu wa mambo yote ya saloon,
kujua kusuka vizurii, kushonea na kubond weaving vizuri aina zote, kuset na kubana style zote n.k
Kwa yeyote anaehitaji aniambie 0653072216
Mimi Ni kijana.
kazi naiwez coz nilisomea KABISA
shida Yangu n moja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom