Natafuta mfanyakazi wa ndani (hausigeli)

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
1,355
2,000
Mimi nipo dodoma, nimehamishiwa kikazi. Natafuta mfanyakazi wa ndani ambaye nitakuwa naishi naye kwangu. Awe na umri wowote. Ntamlipa vizuri tu. Tuwasiliane through 0713 611 842. Asanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom