Natafuta mchumba wa kuoa


JIGOKU IKAYA

JIGOKU IKAYA

Member
Joined
Apr 29, 2017
Messages
38
Likes
39
Points
25
JIGOKU IKAYA

JIGOKU IKAYA

Member
Joined Apr 29, 2017
38 39 25
Nina miaka 27
Ni mwajiriwa serikalini
Ni mkristu
Msukuma.

Awe na sifa zifuatazo
miaka 22 hadi 32
mpenda maendeleo
mcha mungu
kama amezàa angalau mtoto 1-2 tu
awe tayari kupima.
Karibu kwa 0759460860.
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,185
Likes
744
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,185 744 280
Kila lakher
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322