Natafuta mchumba aliyefaulu kwa high flying colours


GREAT VISIONAIRE

GREAT VISIONAIRE

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
208
Likes
56
Points
45
GREAT VISIONAIRE

GREAT VISIONAIRE

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
208 56 45
Mimi ni kijana ambaye nina mwezi wa pili nipo dar ,nilikuja kwa mjomba,sasa amestaafu amepewa ela sa hv amenunua gari lake sio la ofisini tena, kwa hiyo nataka kuoa msichana ambaye amefaulu vizuri form four na high level awe amefaulu kawaida,wa chuo mpaka nimwambie mjomba,nimepewa chumba kimoja na mjomba majohe kuna umeme na maji ndio ntahamia, kwa sasa bado nipo nakaa kwa mjomba moshi bar mpaka nitakapopata mchumba nakaribisha maombi yote na wawe na umri kati ya miaka 18 hadi 25.
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
998
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 998 280
We si ndo ulikuja mjini na ndege wewe,,, dah mara hii unataka kuoa?

Kwanza hukutupa feedback ilikuwaje baada ya kutua JK Nyerere airport
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Hahahahha mbona sura yako ni kama Ruttashobolwa,ama tedo? Hahahhaahahah
 
Last edited by a moderator:
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,903
Likes
2,462
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,903 2,462 280
Mimi ni kijana ambaye nina mwezi wa pili nipo dar ,nilikuja kwa mjomba,sasa amestaafu amepewa ela sa hv amenunua gari lake sio la ofisini tena, kwa hiyo nataka kuoa msichana ambaye amefaulu vizuri form four na high level awe amefaulu kawaida,wa chuo mpaka nimwambie mjomba,nimepewa chumba kimoja na mjomba majohe kuna umeme na maji ndio ntahamia, kwa sasa bado nipo nakaa kwa mjomba moshi bar mpaka nitakapopata mchumba nakaribisha maombi yote na wawe na umri kati ya miaka 18 hadi 25.
muimi nina D 2 NA C MOJA.NAWEZA KUFIKIRIWA?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Unakaa kwa mjomba halafu unatafuta mchumba! We kweli mkare aisee!
BTW, hebu mpigie sweetlady kwa namba hii 02035053164, au mtumie vocha ya 18,000 ya star time utaona atakavyokupigia mwenyewe kwa namba hiyo. Umri wa huyo manzi una range between 18 to 25, ana qualifications unayotaka.
 
Last edited by a moderator:
GREAT VISIONAIRE

GREAT VISIONAIRE

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
208
Likes
56
Points
45
GREAT VISIONAIRE

GREAT VISIONAIRE

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
208 56 45
Ndio mimi,niliwapa feedback nikawashukuru,nilikuja kupokewa hapa airport

We si ndo ulikuja mjini na ndege wewe,,, dah mara hii unataka kuoa?

Kwanza hukutupa feedback ilikuwaje baada ya kutua JK Nyerere airport
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Mtu mwenyewe unafugwa kwa mjomba, huyo utakayemuoa si atakufa njaa?? Samahani mimi sihitaji.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,022
Likes
11,964
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,022 11,964 280
'high flying colourz'? Ndo nini??
Nadhan anamaanisha aliyefaulu "With Flying Colors"----With High Marks-Great Results kama O-Levo basi One ya point 7 hadi 9 au kama A-levo basi Point 3 hadi 5
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
63
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 63 145
Hahaha! We ni noumer
 
mkandaboy

mkandaboy

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
249
Likes
30
Points
45
mkandaboy

mkandaboy

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
249 30 45
Mimi ni kijana ambaye nina mwezi wa pili nipo dar ,nilikuja kwa mjomba,sasa amestaafu amepewa ela sa hv amenunua gari lake sio la ofisini tena, kwa hiyo nataka kuoa msichana ambaye amefaulu vizuri form four na high level awe amefaulu kawaida,wa chuo mpaka nimwambie mjomba,nimepewa chumba kimoja na mjomba majohe kuna umeme na maji ndio ntahamia, kwa sasa bado nipo nakaa kwa mjomba moshi bar mpaka nitakapopata mchumba nakaribisha maombi yote na wawe na umri kati ya miaka 18 hadi 25.
...Ndo nini hio? Hakuna kitu kama hicho
 
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,238
Likes
14
Points
0
Age
38
U

Ubungo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,238 14 0
Mkuu jipange kwanza kimaisha, hapa Dar ndio kwanza una miezi miwili na unaishi kwa mjomba aliyestaafu.
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,864
Likes
2,483
Points
280
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,864 2,483 280
Yani hata kujieleza haujui.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Mie sijaelewa, uhusiano kati ya mjomba kununua gari lake, wewe kupewa chumba kimoja na gpa ya mchuchu? Hizo flying za chuo kikuu? Mjomba amekuajiri kuwa driver wake binafsi ama?

Ngoja nilipulize nije na vyeti hapa, A straight ila ni za post doctoral degree.
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,949
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,949 280
Mie sijaelewa, uhusiano kati ya mjomba kununua gari lake, wewe kupewa chumba kimoja na gpa ya mchuchu? Hizo flying za chuo kikuu? Mjomba amekuajiri kuwa driver wake binafsi ama?

Ngoja nilipulize nije na vyeti hapa, A straight ila ni za post doctoral degree.
Mbona kila kitu kinajieleza jamani, mnatakaje? Mjomba kuwa na gari maana yake baadhi ya siku mnaweza kuwa mnalitumia sio kama lile la ofisini ambalo ndugu hawaruhusiwi kuligusa. Mjomba amepewa hela ina maan anaweza kumpa kijana kiasi hivyo hela za kutumia sio shida angalau kwa kuanzia, msichana aliyefaulu vizuri ni rahisi kupata kazi na kusapoti life baada ya hela za mjomba kuisha.
Palipo nichanganya ni pale pa "...wa chuo ni mpaka nimwulize mjomba...". Duh! JF isingekuwepo tungefanyaje jamani! Unatoka ofisi umechoka zako unaingia JF unacheka unalala, kesho maisha yanaendelea na JF inazidi kuwa burudani.
 
Upcoming

Upcoming

Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
68
Likes
4
Points
15
Upcoming

Upcoming

Member
Joined Jan 13, 2012
68 4 15
Dah! huyo mchuchu sijui atakuwa kasoma wapi hiyo ''high level'' may be abroad
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,244
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,244 306 180
We si ndo ulikuja mjini na ndege wewe,,, dah mara hii unataka kuoa?

Kwanza hukutupa feedback ilikuwaje baada ya kutua JK Nyerere airport
hahaaa nipe hiyo link ya post niongeze cku mie.
 

Forum statistics

Threads 1,236,310
Members 475,050
Posts 29,253,817