Natafuta mbwa wadogo

Natafuta mbwa wadogo

laii

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Posts
853
Reaction score
1,126
Habari mimi ni mkazi wa Dar es salaam,Temeke,natafuta mbwa wadogo (puppy)wa kike na kiume,wa bei ya kawaida tuu,si lazima mbwa awe hawa brand name,sijui G.sherphad..mbwa mbwa tu..atakaeniamsha wakija waizi na mimi ntatumia silaha zangu za jadi
 
Huku iringa ndo usiseme yamejaa mnoo yaan hivyo vitoto kila wiki vinazaliwa ni vingi mnoooooo
 
Habari mimi ni mkazi wa Dar es salaam,Temeke,natafuta mbwa wadogo (puppy)wa kike na kiume,wa bei ya kawaida tuu,si lazima mbwa awe hawa brand name,sijui G.sherphad..mbwa mbwa tu..atakaeniamsha wakija waizi na mimi ntatumia silaha zangu za jadi
Fuga Kanga, hawa ndege wakisikia mshtuko tu ,wanapiga kelele kuliko hata mbwa unaowatafuta
 
Kama kwa ajil Ya Ulinzi n bora Ukanunua mbwa wa ulinzi sio mbwa ilimradi Mbwa
 
Kama Una Laki Moja nicheki...[emoji16][emoji16]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom