Natafuta mbwa wadogo wawili

Natafuta mbwa wadogo wawili

Mkuu tafuta mganga wa kienyeji unguja au tanga au nenda mikoani huko Chaka kabisa.. achana na waganga wa dar , hakikisha anaekuja kuiba anakufa ... Roho mbaya roho mbaya tu... Au vuka maji uende hapo unguja ..

Hakikisha mtu anakuwa chizi ... Hujiulizi kwanini unguja Hakuna vibaka na ikitokea lazima unyooshwe...


Ifike muda hakuna kucheka na jitu linalorudisha maendeleo ya mtu nyuma. Piga spana.
Daaah! Hivi una Mungu wewe?
 
Acha ujinga kamunue wa mamilionisehemu nyingine basi. Mi nataka nimwombe mwamba kwa laki 4 we unakuja na fyokofyoko zako wengine uchumi ni wa chini bado!!
Mkuu, mbona umepanic hivyo? Nami hapo nilikuwa simaanishi kuwa hiyo bei ni ndogo. Nilikuwa NAKEJERI tu, nikimaanisha hiyo bei ni kubwa sana.
 
Back
Top Bottom