BEAH NUTRI-FLOUR
Member
- Mar 7, 2018
- 30
- 11
- Thread starter
- #41
Hello dears,
Mm ni muuzaji na msambazaji wa bidhaa yetu pendwa ya unga wa lishe uitwao BEAH NUTRI-FLOUR.
Ninatafuta watu waliotayari kusambaza bidhaa hii mikoa yote na kwa kianzia cha mtaji mdogo tu, mtu anaehitaji kujiajiri au kuongeza kipato..
Ninapatikana mwanza, kwa maswali au jinsi ya kujiunga plz call 0769112563/ 0658224994
Mm ni muuzaji na msambazaji wa bidhaa yetu pendwa ya unga wa lishe uitwao BEAH NUTRI-FLOUR.
Ninatafuta watu waliotayari kusambaza bidhaa hii mikoa yote na kwa kianzia cha mtaji mdogo tu, mtu anaehitaji kujiajiri au kuongeza kipato..
Ninapatikana mwanza, kwa maswali au jinsi ya kujiunga plz call 0769112563/ 0658224994