BEAH NUTRI-FLOUR
Member
- Mar 7, 2018
- 30
- 11
- Thread starter
- #21
UNGA WA LISHEBidhaa gani hizo
UNGA WA LISHEBidhaa gani hizo
UNGA WA LISHEBidhaa gan weka hapa tuzione kabla hatujapiga sim
UNGA WA LISHEBidhaa gani nichangamkie fursa
Sawa kakaContact me 0758112506
Nipo Morogoro
hahaaa umeathiriwa na siasa za dar?Ulinitisha kwa heading yako!!
Hata mimi nilishtuka ingawa nilitaman kuomba. Kwa unga huo, mh! endelea tu.Ulinitisha kwa heading yako!!
[emoji23][emoji23]Duuuh nlikua nshajiona Zungu la unga huku naendesha ndinga Kali kumbe POLEJI
YeahDesign ya sticker yako inasadiki yaliyomo
I mean sticker ya kawaida mnoYeah