Natafuta kiwanja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kiwanja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Nov 15, 2010.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 947
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Natafuta kiwanja heka moja kwaajili ya kujenga nyumba ya kuishi na kuweka mifugo pia.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kuna heka mbili zinauza zipo Maswa-mwashegeshi bei TZS 250,000 kwa heka
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ninacho mil 40 Goba km 2 kufika barabara ya bagamoyo
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pia kunaheka 1 na robo inauzwa laki moja tu ipo mpanda kwa mzee mazwi
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 947
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Asante mzee natafuta maeneo ya Dar es Salaam
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,503
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    :smile-big:
     
  7. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si mbaya ukisogea maeneo ya kibaha unaweza kupata kwa kujinafasi na watu wengi wanaishi huko ofisi zao zikiwa Posta. Dar heka moja jiandae mzee, au weka offer yako watu wajue wanakusaidia vipi. Sentesi bado iko kny mabano. Offer ngapi???????
     
  8. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 427
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mi ninayo (serious) ipo Kigamboni Gezaulole, ni 12Km kutoka kwny Kivuko ina kibanda kidogo kinafaa kwa kuweka mlinzi. Ukihitaji nicheck kwa Namba 0787 111 123 tuongee bei!
     
  9. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia kipo chanika KIGEZI ,MILLIONI 4 HEKA,KIPO NJE YA MRADI MT KAMA 400 HIVI
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wapi mkuu maana hii dunia /Bongo ni kubwa. Dar au mikoani?
     
  11. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chanika dsm,kabla hujafika chanika kuna viwanja vilipimwa na serikali kushoto kiwanja kipo kama km 3 toka bara2 kuu
     
  12. E

    Enny JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 947
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimevutiwa zaidi huko vipi naweza kukupata vipi
     
  13. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afu DSM ataweka wapi mifugo, mangi huku sio nyumban. Kibaha panalipa zaidi kama unataka kuweka mifugo
     
  14. V

    VSM Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kuna kiwanja maoneo ya nyasaka mwanza acre 1 tsh. 12,000,000/=
     
  15. m

    manyusi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kaongee na madalali wa kinyerezi utapata kiwanja unachohitaji!!
     
  17. m

    mwanandugu Member

    #17
    Mar 29, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kiwanja maeneo ya Kinyerezi-Kifuru, Dar es Salaam.
    Kwa maelezo zaidi wasiliana na ndugu Oswald Sh. Richard kwa simu namba :
    00255784342632 au +255767342632
    E-mail : cosiastore@yahoo.fr
    Viwanja vipo umbali wa kilomita 1 toka barabara ya Kinyerezi-Mbezi. Hivi vipo viwanja 14. Vina ukubwa usio sawa.Vipo vya mita 22x25, 20x23, 27x23 na 20x20. Bei zake ni Tshs. 7 millioni kila kimoja. Eneo hili limefikiwa na mradi wa Serikali wa kuwekewa umeme, na wameshaweka nguzo ila bado kuweka nyaya na hatimaye kukamilisha mradi. Maji ya uhakikika kwa sasa ni kama umbali wa kilomita 2.
     
  18. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2014
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mzee kifuru huko si ndo kwenye migogoro sana?weka vizuri hilo
     
  19. m

    mwanandugu Member

    #19
    Apr 6, 2014
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viwanja hivi havina mgogoro wowote. Uko huru kutembelea eneo na hata kufanya uchunguzi kwa majirani kabla ya kununua.
    Napenda kuwa wazi ili usipate matatizo. Mimi ni mtanzania mwenzako ndugu yangu.
    Nakutakia jumapili njema.
     
  20. diego91

    diego91 Member

    #20
    Apr 6, 2014
    Joined: Jan 31, 2014
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unapata kwa bei gan kibaha
     
Loading...