R raysonkalugendo Member Joined Apr 15, 2013 Posts 12 Reaction score 2 Apr 15, 2013 #1 mim ni memba mpya nina bachelor ya IT naishi mwanz, nimemaliza 2012 natafuta kazi naomba maoni yenu.ntashukuru kwa mchango wenu
mim ni memba mpya nina bachelor ya IT naishi mwanz, nimemaliza 2012 natafuta kazi naomba maoni yenu.ntashukuru kwa mchango wenu
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,277 Reaction score 111,389 Apr 16, 2013 #2 Karibu sana JF... Tangazo lako la kazi jaribu kulipeleka jukwaa la kazi.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,955 Reaction score 13,935 Apr 16, 2013 #3 Karibu sana JF, usikate tamaa utajapata tu.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,414 Reaction score 3,044 Apr 16, 2013 #4 Karibu JF.