Natafuta kazi ya ukalimani Ikulu

Natafuta kazi ya ukalimani Ikulu

Eti kutoongea Kiingereza ndo uzalendo! Kuna mzalendo zaidi ya Nyerere aliyekuwa anaongea lugha hiyo kwa ufasaha kuliko Malkia Elizabeth?

Ww ni maskini, huna ela, unaishi maporini huko, watu ambao wana mafanikio wanaongea lugha tofauti na ambayo ww unaongea, then kujifunza lugha yao unaona ni ujinga, huo ni ufala
 
Mfumo wetu wa elimu ni mbovu sana, Inakuwaje doctor ashindwe kutema ng'eng'e
Siamini hivyo. Kwa umri wake, Mkulu kasoma kati ya miaka ya 1967 na 1978 hadi kumaliza O level. Wakati hule hali haikuwa mbaya kielimu na hivyo hata kwa Kiingereza. Kama kweli Mkulu anayo PHD genuine, bila shaka alikuwa kipanga, jambo ambalo linamfanya aweze kuongea Kiingereza kwa ufasaha. Huenda ni mkakati kama ilivyoelezwa kwenye huu uzi. Lakini kwanini hatushangai kwamba katika msafara hakukuwa na watu ambao wangeweza kuwa wakalimani kwa muda? Hii inaonesha ni mkakati maalumu wa Mkulu. Vingine ujumbe wotewa Tanzania ni wa kulaumiwa na hivyo ifike mahala tuseme WATANZANIA HAWAJUI LUGHA YA KIINGEREZA nikiwemo mimi na wewe, jamba ambalo haliingii akilini. Nampongeza Mkulu kwa kuamua kukipa hadhi inyaostahiki Kiswahili kama lugha ya Waafrika.
 
mimi naomba na nahitaji mtu wa kunifundisha lugha kama kihispaniola,Kitaliano na kifaransa
 
Huyu haongei kingereza si kwa sababu ya uzalendo ni kwa sababu ya kusoma kwa kedesa na kukariri tangu awali na kutembelea nyota za wenzake,
Kila anapoongea kithungu lazima aseme CATALYST to speed up....
 
Siamini hivyo. Kwa umri wake, Mkulu kasoma kati ya miaka ya 1967 na 1978 hadi kumaliza O level. Wakati hule hali haikuwa mbaya kielimu na hivyo hata kwa Kiingereza. Kama kweli Mkulu anayo PHD genuine, bila shaka alikuwa kipanga, jambo ambalo linamfanya aweze kuongea Kiingereza kwa ufasaha. Huenda ni mkakati kama ilivyoelezwa kwenye huu uzi. Lakini kwanini hatushangai kwamba katika msafara hakukuwa na watu ambao wangeweza kuwa wakalimani kwa muda? Hii inaonesha ni mkakati maalumu wa Mkulu. Vingine ujumbe wotewa Tanzania ni wa kulaumiwa na hivyo ifike mahala tuseme WATANZANIA HAWAJUI LUGHA YA KIINGEREZA nikiwemo mimi na wewe, jamba ambalo haliingii akilini. Nampongeza Mkulu kwa kuamua kukipa hadhi inyaostahiki Kiswahili kama lugha ya Waafrika.
Mkakati huu uanzie mashuleni ili lugha ya kufundishia ngazi zote iwe kiswahili
 
mimi naomba na nahitaji mtu wa kunifundisha lugha kama kihispaniola,Kitaliano na kifaransa
Nenda YouTube kwa kuanzia ziko kibao za kujifunza lugha Mimi naongea kichina kiasi .Nilijifunza you YouTube binafsi bila kusaidiwa na mwalimu.Na nikiongea na wachina hundhani labda nilishakaa China ndio maana nakiweza. Zai jian
 
Back
Top Bottom