A Alsina Member Joined Feb 2, 2019 Posts 17 Reaction score 11 May 23, 2019 #1 Nimesoma na kupata diploma ICT Nina uzoefu wa kufundisha hivyo Kwa atakaye ona fursa ya kazi tujulishane no. 0756420558
Nimesoma na kupata diploma ICT Nina uzoefu wa kufundisha hivyo Kwa atakaye ona fursa ya kazi tujulishane no. 0756420558
Old - Hand JF-Expert Member Joined Apr 9, 2017 Posts 2,042 Reaction score 1,959 May 23, 2019 #2 Jinsia. Uko vizuri katika masomo gani.
I isko255 Member Joined Apr 16, 2019 Posts 16 Reaction score 5 May 23, 2019 #3 Alsina said: Nimesoma na kupata diploma ICT Nina uzoefu wa kufundisha hivyo Kwa atakaye ona fursa ya kazi tujulishane no. 0756420558 Click to expand... na una g.p.a ya ngap?
Alsina said: Nimesoma na kupata diploma ICT Nina uzoefu wa kufundisha hivyo Kwa atakaye ona fursa ya kazi tujulishane no. 0756420558 Click to expand... na una g.p.a ya ngap?