Natafuta kazi ya ICT


D

Davies_007

Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
59
Likes
0
Points
0
D

Davies_007

Member
Joined Apr 22, 2010
59 0 0
Jamani Mambo Vipi? Natafuta Kazi ya ICT

Nina Adv Ya Computer science Pia Nina

MSCE ( Microsoft Certified Systems Engineer )
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Jamani Mambo Vipi? Natafuta Kazi ya ICT

Nina Adv Ya Computer science Pia Nina

MSCE ( Microsoft Certified Systems Engineer )
Nenda Soft-Tech Technology nafasi huwa haziishi pale. Kila siku watu wanaacha kazi
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Ikiwa ndugu yangu unayo adv ya Computer Engineering, kwa nini hujiajiri mwenyewe kwa kufungua website yako na kutangaza ujuzi wako, kufanya programming, web design n.k?
Pia unweza kutafuta kwenye mitandao mbalimbali. Lililo zuri zaidi ni kuwa unaweza kuifanyakazi kampuni mtu yeyote popote duniani alipo ukiwepo nyumbani TZ.
Keep up!
 
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
1,007
Likes
13
Points
135
Zasasule

Zasasule

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
1,007 13 135
Davies uko nondo.for the tym being jiajiri.kama uwezo unao.au kama mashaka uckate tamaa..keep finding u will get.tatizo now days computer experts tuko wengii.
if possible nenda katafute degree inayohusiana na pesa lyk business admin or banking and finance.
u will be great.since u will be multipurpose professional..
ALL THE BEST MAN
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mmmh,mnakatisha tamaa ila naunga wazo la kujiajili ingawa capital pia inaweza kuwa tatizo
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Jamani Mambo Vipi? Natafuta Kazi ya ICT

Nina Adv Ya Computer science Pia Nina

MSCE ( Microsoft Certified Systems Engineer )
Kama una Adv Diplma ya ICT na MCSE ukitumia official chennel huwezi kukosa kazi within six month to come. Usiwe selective . soma sana daily news na the guardian.

Ebu tueleza wakati unasoma ulifanya Project gani?
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
Kama una Adv Diplma ya ICT na MCSE ukitumia official chennel huwezi kukosa kazi within six month to come. Usiwe selective . soma sana daily news na the guardian.

Ebu tueleza wakati unasoma ulifanya Project gani?
Naomba kufahamu wakuu,kwa mtu mwenye CCNA(Cisco Certified Network Associate) na
Bachelor Degree in Computer Science & Technology,ambaye ni fresh gradute,ana chance ghani ya kupata kazi hapo nyumbani bongo?

Thanks a lot kwa majibu,maoni au ushauri.
 
J

jerryz

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
59
Likes
1
Points
0
J

jerryz

Member
Joined Nov 15, 2010
59 1 0
njo na innovative ideas,.just show competence. Kaz zpo kibao.
 
W

WJN

Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
W

WJN

Member
Joined Nov 6, 2010
54 0 0
Ikiwa ndugu yangu unayo adv ya Computer Engineering, kwa nini hujiajiri mwenyewe kwa kufungua website yako na kutangaza ujuzi wako, kufanya programming, web design n.k?
Pia unweza kutafuta kwenye mitandao mbalimbali. Lililo zuri zaidi ni kuwa unaweza kuifanyakazi kampuni mtu yeyote popote duniani alipo ukiwepo nyumbani TZ.
Keep up!
mammamia ushauri wako umekaa poa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,225
Members 475,029
Posts 29,250,377