Natafuta kazi ya Houseboy kwa Mzungu.

Natafuta kazi ya Houseboy kwa Mzungu.

Sam.gam

Member
Joined
Jan 19, 2014
Posts
14
Reaction score
1
Natafuta kazi ya Houseboy kwa Mzungu, au hata kwa mtu yeyote anayelipa mshahara mzur.kwa yeyote anayeweza kuniunganisha na mzungu anayehitaj mfanyakaz wa kiume wa nyumban anitafute kupitia namb,zipo chini kabisa.Jina langu Samson,miaka 23,Elimu form 4,Naishi dar es salaam.Kama una shida na mfanyakaz wa kiume nitafute kupitia namb 0654535074 au 0759631190 nko tayar,Thanks.
 
Natafuta kazi ya Houseboy kwa Mzungu, au hata kwa mtu yeyote anayelipa mshahara mzur.kwa yeyote anayeweza kuniunganisha na mzungu anayehitaj mfanyakaz wa kiume wa nyumban anitafute kupitia namb,zipo chini kabisa.Jina langu Samson,miaka 23,Elimu form 4,Naishi dar es salaam.Kama una shida na mfanyakaz wa kiume nitafute kupitia namb 0654535074 au 0759631190 nko tayar,Thanks.

je ukipata kwa mzungu na malipo hafifu utafanya tu?
 
Kama unataka kufanya kazi kwa mzungu mbona unaomba kwa kiswahili? Huyo mzungu atakuelewaje si uombe kwa lugha yake?
 
tunakutakia kila la kheri ,na ukipata ufanye kazi kwa bidii
 
Bravo and God bless you Mkuu....Kazi ni kazi ! Bora wewe umeamua kulikoni.. wenye kulalamika 24/7 ... utafanikiwa tu.
 
Naona unataka uwe karibu na familia ya kitasha ili uwagegede watoto wa kizungu..bahati mbaya bongo hakuna watasha wengi kama Kwa mzee Madiba. Pambanaaa!!
 
Kwa mwarabu ndo kuzur halafu ukizingatia we mwanaume unapata kirahisi
 
kwann kwa mzungu? unafikiri kila mzungu ana hela!? mshahara mzuri kwako ni sh ngapi? sidhani kama kuna umuhimu wa kusema kama unataka kufanya kazi kwa mzungu mchina au muhindi..... kazi hazitafutwi hivyo
 
Back
Top Bottom