Shughuli ya usafirishaji inakuja Kasi ktk utoaji wa ajira hapa nchini. Ukiangalia jinsi watu wangapi wanapata rizki kupitia usafirishaji asee ni wengi sana. Inatakiwa usimamizi mzuri sana na kuepusha ma ajali.
Jamani wenye connection mpeni kazi. Ila hizi kazi unatakiwa uwe na mtu wa ndani kama hawajatangaza nafasi.
Au ngoma ikiwa ngumu jilipue kwa kufanya hivi. Angalia kampuni gani imeleta magari mapya hivi karibuni. Kwa mfano Abood na Tahmidi zimeleta muda si mrefu. We nenda ofisini kwao kutana na wajanja wa ofisini wakupe njia. Au nenda kwa wale wanaokagua gari mlangoni au meneja wa gari kwa mfano gari la Iringa-Dar mwambie shida yako utapata pa kuanzia.
Hakikisha una muonekano mzuri maana competition huanzia hapo.