Natafuta kazi ya hostess mabasi ya mikoani

Natafuta kazi ya hostess mabasi ya mikoani

Unataka aliwe mpaka iote sugu na kazi asipate, hii mbinu kwa sasa ni mazoezi.
kumbe ni bint kama ni bint mbona tayar ushapata kaz hebu njoo pm niongee na abood moja kwa moja akuunge unataka buses za wapi? Ila malipo unayajua lakin? Mi nipo serious nataka niku bless ila uwe pisi kidogo tuma picha nampigia sasa sasa abood au shabiby kama upo kusin kuna feo pale new force kama upo kaskazn pia kwote nina madone huko nitawaambia we mdogo wangu ila zingatia zawad si pesa wala nini we jiongeze mkono mtupu haulabwi tumia 0621310646 ukinifuata pm sitoona wala kujbu text zako
 
kumbe ni bint kama ni bint mbona tayar ushapata kaz hebu njoo pm niongee na abood moja kwa moja akuunge unataka buses za wapi? Ila malipo unayajua lakin? Mi nipo serious nataka niku bless ila uwe pisi kidogo tuma picha nampigia sasa sasa abood au shabiby kama upo kusin kuna feo pale new force kama upo kaskazn pia kwote nina madone huko nitawaambia we mdogo wangu ila zingatia zawad si pesa wala nini we jiongeze mkono mtupu haulabwi
Nimekuchek
 
Nimekuchek
pm yako haifunguk namb ni hy watsp au kawaida 0621310646 ila kabla hujanichek hakikisha upo mikoa tajwa hapa chini: ruvuma, hasa [songea na mbinga,} mbeya, morogoro, dar es lam, tanga, njombe, iringa, mtwara, lindi, hiyo ndio mikoa ambayo nitaweza kukuunganisha na wahusika kama haupo mikoa hiyo usinichek itakuwa upo nje ya uwezo wangu coz sitaweza kukusaidia NARUDIA TENA MSINIFUATE PM SITOJIBU TEXT TUMIA NAMB HY 0621310646
 
Shughuli ya usafirishaji inakuja Kasi ktk utoaji wa ajira hapa nchini. Ukiangalia jinsi watu wangapi wanapata rizki kupitia usafirishaji asee ni wengi sana. Inatakiwa usimamizi mzuri sana na kuepusha ma ajali.
Jamani wenye connection mpeni kazi. Ila hizi kazi unatakiwa uwe na mtu wa ndani kama hawajatangaza nafasi.

Au ngoma ikiwa ngumu jilipue kwa kufanya hivi. Angalia kampuni gani imeleta magari mapya hivi karibuni. Kwa mfano Abood na Tahmidi zimeleta muda si mrefu. We nenda ofisini kwao kutana na wajanja wa ofisini wakupe njia. Au nenda kwa wale wanaokagua gari mlangoni au meneja wa gari kwa mfano gari la Iringa-Dar mwambie shida yako utapata pa kuanzia.

Hakikisha una muonekano mzuri maana competition huanzia hapo.
Akishakuwa na muonekana mzuri huyu manager atambakisha Salama Kweli

Kazi zipo ila Hadi utoe rushwa ya ngono Kama siyo muoga nenda bm bado hawana wanawke kwemye Mabus zao
 
Mbona simpo tu nenda kwa dereva au msimamiz wa kampuni husika pale stand mwite mkalishe mchane mfu mtoe kwanza cha teni mwambie pole kwa kukusumbua na muhaid ukiniweka kuna kias nitakushukuru chukua namba tulia hakikisha unaemfuata ni powered kwenye kampun na usifanye kwa siku moja nenda leo nenda kesho soma mazingir kama hujapata kaz ndan ya wiki njoo hapa nikupe hela yako nimefanya kaz miaka mitano kwenye buses mbalimbl nina uzoefu
Tunaomba asikutane na Manager mpenda ngono
 
Nin umri wa miaka 24
Nimebahatika kuishia kidato cha 4
Natumia lugha mbili english na kiswahili
Sijawahi fanya kazi kwenye lolote ila kwa upendo nilionao na hii kazi nitafanya kama nimewahi kufanya kazi hii
Tuanze kwanza interview ya kingereza .

Who are you ? Jibu haraka kuna kitu nijihakikishie haraka ili mambo mengine yaendelee.

Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
 
Tunaomba asikutane na Manager mpenda ngono
kwamba mtoa mada kawa mtoto, miaka 24 unamshaur tunamuombea asikutane na ...... Kama anashindwa kuwa na maamuz au msimamo kwenye mwil wake kazi yenyewe ataiweza mwisho kutia hasara kampun,, dada mtoa mada kutoa mwili au kutotoa mwili hayo ni maamuz ya kwako kwetu tunazingatia nidhamu ya kazi huku mapenz sio kipaombe
 
kumbe ni bint kama ni bint mbona tayar ushapata kaz hebu njoo pm niongee na abood moja kwa moja akuunge unataka buses za wapi? Ila malipo unayajua lakin? Mi nipo serious nataka niku bless ila uwe pisi kidogo tuma picha nampigia sasa sasa abood au shabiby kama upo kusin kuna feo pale new force kama upo kaskazn pia kwote nina madone huko nitawaambia we mdogo wangu ila zingatia zawad si pesa wala nini we jiongeze mkono mtupu haulabwi
Huyo ni binti kama unayo connection muunge
 
Huyo ni binti kama unayo connection muunge
nimempa raman hapo juu kazi mbona nyingi tu hata wakiwa 30 wote nawa connect kikubwa nidhamu mana wengine wakisha tembeaga na mameneja hujiona wapo juu ila kwangu hapa hata utembee na bosi wangu nikijua umeanza dharau nakufanyia fitina siku tatu mbele kazi huna tukamdhiria bos gar zake porin akaendeshe mwenyewe sembuse kondakta kujiona bora kuliko wenyeji hapa kaz kwanza mapeny hata mbuzi wanafanya
 
nimempa raman hapo juu kazi mbona nyingi tu hata wakiwa 30 wote nawa connect kikubwa nidhamu mana wengine wakisha tembeaga na mameneja hujiona wapo juu ila kwangu hapa hata utembee na bosi wangu nikijua umeanza dharau nakufanyia fitina siku tatu mbele kazi huna tukamdhiria bos gar zake porin akaendeshe mwenyewe sembuse kondakta kujiona bora kuliko wenyeji hapa kaz kwanza mapeny hata mbuzi wanafanya
Msaidie akizingua atajua yeye
 
Mbona simpo tu nenda kwa dereva au msimamiz wa kampuni husika pale stand mwite mkalishe mchane mfu mtoe kwanza cha teni mwambie pole kwa kukusumbua na muhaid ukiniweka kuna kias nitakushukuru chukua namba tulia hakikisha unaemfuata ni powered kwenye kampun na usifanye kwa siku moja nenda leo nenda kesho soma mazingir kama hujapata kaz ndan ya wiki njoo hapa nikupe hela yako nimefanya kaz miaka mitano kwenye buses mbalimbl nina uzoefu
Kwa saikolojia ya wabongo wengi hutafuta kazi akiwa broke, yaani hana kitu kabisa.

Hizo ten ten za kumpoza suka anazitoa wapi, utamsababishia bidada atoe kingine alichonacho.
 
Kwa saikolojia ya wabongo wengi hutafuta kazi akiwa broke, yaani hana kitu kabisa.

Hizo ten ten za kumpoza suka anazitoa wapi, utamsababishia bidada atoe kingine alichonacho.
tatizo hilo baba unaomb kaz afu huna kitu usiliwe wanakuogopa uzur ukitoa siku moja kaz si unafanya miaka yote kwanza wana wanakibeba ila mi naonaga upuuz yaan malipo penz hahahaha huu ujinga siwezag bora nikusaidie allah aandike nimetoa msaada kuliko nikusaidie utegemee kunipa papuchi ili kesho yakifika mwisho unidharau hapana kwakwer nikitaka wanawake bora nimpige tukio bos nipate pesa ya kuto... Mana wana wake kibao tu tena nachagua leo nikawale mkoa gan
 
tatizo hilo baba unaomb kaz afu huna kitu usiliwe wanakuogopa uzur ukitoa siku moja kaz si unafanya miaka yote kwanza wana wanakibeba ila mi naonaga upuuz yaan malipo penz hahahaha huu ujinga siwezag bora nikusaidie allah aandike nimetoa msaada kuliko nikusaidie utegemee kunipa papuchi ili kesho yakifika mwisho unidharau hapana kwakwer nikitaka wanawake bora nimpige tukio bos nipate pesa ya kuto... Mana wana wake kibao tu tena nachagua leo nikawale mkoa gan
Kabisa hata mm cwez et malipo ngono.

Wanawake wengi saiv ni hela yako tu.
 
Finally.amekuj ku report [emoji23][emoji850][emoji850]
kumbe ni bint kama ni bint mbona tayar ushapata kaz hebu njoo pm niongee na abood moja kwa moja akuunge unataka buses za wapi? Ila malipo unayajua lakin? Mi nipo serious nataka niku bless ila uwe pisi kidogo tuma picha nampigia sasa sasa abood au shabiby kama upo kusin kuna feo pale new force kama upo kaskazn pia kwote nina madone huko nitawaambia we mdogo wangu ila zingatia zawad si pesa wala nini we jiongeze mkono mtupu haulabwi tumia 0621310646 ukinifuata pm sitoona wala kujbu text zako
Kidding;
1703781134616.jpg
 
Back
Top Bottom