Natafuta kazi ya Afisa Mikopo

PierreLiquid

JF-Expert Member
Oct 16, 2019
599
1,000
Habari,

Kwa majina naitwa Peter Bernad, miezi kadhaa niliwahi kutoa tangazo la kuomba nafasi angalau ya kuonyesha njaa yangu ya kujituma ili kutimiza mafanikio yangu kimaisha. Uzi wangu uliwagusa wengi, na nashukuru wengi wenu mlikuja DM kwa lengo la kutimiza hitaji langu la nafasi ya ajira.

Asanteni, ila cha kunisikitisha hakuna aliefanikisha kutimiza ahadi aliyonipa japo zilikuwa ni za kutia matumaini. Wengi niliwakumbusha Ila ilikuwa ni kama kero kwa wengi wenu. Kusaidia ni moyo ndugu zangu maandiko yanasema hakuna Jambo baya kama kuweka nadhiri ya ahadi kwa muhitaji, mnyonge au fukara bila kuitimiza maana machozi ya huyu mtu atamlilia Mungu akiamini yeye ndie sababu ya kushindwa kumfanyia wepesi kwenye hitaji lake.

Mungu hatopendezwa, Ila yote kwa yote nashukuru Mimi bado ni muhanga wa ajira nafanya biashara ndogo ndogo ambazo zinakizi kiwango kidogo cha kusongesha maisha yangu. Mimi Nina elimu ya stashahada ya ugavi na uchukuzi na uzoefu mkubwa wa masuala ya mikopo kama loan officer kwenye Microfinance.

Kama una moyo unaweza kunipa nafasi ili kutimiza malengo yako na ya kwangu. Sifa yangu kubwa ni uchapaji kazi bila kukata tamaa pale napopata nafasi. Asanteni na Mungu awabariki.

Napatikana Kinondoni Dar es Salaam
 

Regent

JF-Expert Member
Oct 9, 2020
2,267
2,000
Maandiko yanasema, hakuna Jambo baya kama kuweka nadhiri ya ahadi kwa muhitaji, mnyonge au fukara bila kuitimiza maana machozi ya huyu mtu atamlilia Mungu akiamini yeye ndie sababu ya kushindwa kumfanyia wepesi kwenye hitaji lake. Mungu hatopendezwa.
Haya si manene ya kuandika kama wewe muhitaji kama una wasimanga.

Hakuna mpango ulio mwepesi Duniani kwamba eti Nipe namba->njoo kesho->Ajira tiari->Booom mipesa.
 

PierreLiquid

JF-Expert Member
Oct 16, 2019
599
1,000
Haya si manene ya kuandika kama wewe muhitaji kama una wasimanga.

Hakuna mpango ulio mwepesi Duniani kwamba eti Nipe namba->njoo kesho->Ajira tiari->Booom mipesa.
Ungekuwa una njaa ya maisha ungenielewa nilichomaanisha. Kwavile umeshiba mkuu huwezi kunielewa
 

King_mwanamalundi

JF-Expert Member
Mar 27, 2019
223
500
Mimi nilishagaacha kulia njaa humu. Wakati naingia, kwa namna ya watu wanavyotambiana.

Utasikia "mimi ni HRM wa sbc bwana" mara "next month naplan kutangaza nafasi za kazi, ila sitaki kuzigawa kwa kujuana". Ukiulizia anakwambia ni general manager wa company kubwa sana apa town.

Hiyo "next month" kimya. Mrejesho ni masimango na kashfa. Wanageuka ma inspirational speakers. "Tatizo vijana wa siku hizi wavivu" ndo kauli zao.

Sincerely speaking, humu hakuna msaada. Kulialia hakutakusaidia, zaidi unajichoresha bure tu.
 

PierreLiquid

JF-Expert Member
Oct 16, 2019
599
1,000
Shukran mkuu
Mimi nilishagaacha kulia njaa humu. Wakati naingia, kwa namna ya watu wanavyotambiana.

Utasikia "mimi ni HRM wa sbc bwana" mara "next month naplan kutangaza nafasi za kazi, ila sitaki kuzigawa kwa kujuana". Ukiulizia anakwambia ni general manager wa company kubwa sana apa town.

Hiyo "next month" kimya. Mrejesho ni masimango na kashfa. Wanageuka ma inspirational speakers. "Tatizo vijana wa siku hizi wavivu" ndo kauli zao.

Sincerely speaking, humu hakuna msaada. Kulialia hakutakusaidia, zaidi unajichoresha bure tu.
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,392
2,000
Habari,

Kwa majina naitwa Peter Bernad, miezi kadhaa niliwahi kutoa tangazo la kuomba nafasi angalau ya kuonyesha njaa yangu ya kujituma ili kutimiza mafanikio yangu kimaisha. Uzi wangu uliwagusa wengi, na nashukuru wengi wenu mlikuja DM kwa lengo la kutimiza hitaji langu la nafasi ya ajira.

Asanteni, ila cha kunisikitisha hakuna aliefanikisha kutimiza ahadi aliyonipa japo zilikuwa ni za kutia matumaini. Wengi niliwakumbusha Ila ilikuwa ni kama kero kwa wengi wenu. Kusaidia ni moyo ndugu zangu maandiko yanasema hakuna Jambo baya kama kuweka nadhiri ya ahadi kwa muhitaji, mnyonge au fukara bila kuitimiza maana machozi ya huyu mtu atamlilia Mungu akiamini yeye ndie sababu ya kushindwa kumfanyia wepesi kwenye hitaji lake.

Mungu hatopendezwa, Ila yote kwa yote nashukuru Mimi bado ni muhanga wa ajira nafanya biashara ndogo ndogo ambazo zinakizi kiwango kidogo cha kusongesha maisha yangu. Mimi Nina elimu ya stashahada ya ugavi na uchukuzi na uzoefu mkubwa wa masuala ya mikopo kama loan officer kwenye Microfinance.

Kama una moyo unaweza kunipa nafasi ili kutimiza malengo yako na ya kwangu. Sifa yangu kubwa ni uchapaji kazi bila kukata tamaa pale napopata nafasi. Asanteni na Mungu awabariki.

Napatikana Kinondoni Dar es Salaam
Kama upo kinondoni si usogee hapo ASA
 

ngome1838

JF-Expert Member
Feb 20, 2019
750
1,000
Habari,

Kwa majina naitwa Peter Bernad, miezi kadhaa niliwahi kutoa tangazo la kuomba nafasi angalau ya kuonyesha njaa yangu ya kujituma ili kutimiza mafanikio yangu kimaisha. Uzi wangu uliwagusa wengi, na nashukuru wengi wenu mlikuja DM kwa lengo la kutimiza hitaji langu la nafasi ya ajira.

Asanteni, ila cha kunisikitisha hakuna aliefanikisha kutimiza ahadi aliyonipa japo zilikuwa ni za kutia matumaini. Wengi niliwakumbusha Ila ilikuwa ni kama kero kwa wengi wenu. Kusaidia ni moyo ndugu zangu maandiko yanasema hakuna Jambo baya kama kuweka nadhiri ya ahadi kwa muhitaji, mnyonge au fukara bila kuitimiza maana machozi ya huyu mtu atamlilia Mungu akiamini yeye ndie sababu ya kushindwa kumfanyia wepesi kwenye hitaji lake.

Mungu hatopendezwa, Ila yote kwa yote nashukuru Mimi bado ni muhanga wa ajira nafanya biashara ndogo ndogo ambazo zinakizi kiwango kidogo cha kusongesha maisha yangu. Mimi Nina elimu ya stashahada ya ugavi na uchukuzi na uzoefu mkubwa wa masuala ya mikopo kama loan officer kwenye Microfinance.

Kama una moyo unaweza kunipa nafasi ili kutimiza malengo yako na ya kwangu. Sifa yangu kubwa ni uchapaji kazi bila kukata tamaa pale napopata nafasi. Asanteni na Mungu awabariki.

Napatikana Kinondoni Dar es Salaam
Anza kuwakukopesha kidogo2 huku ukiwa na mkakati namna ya kuhakikisha wanarejesha na ukifanikiwa Nina Imani utafungua ofisi tako na wewe ndo utatoa ajira
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
21,789
2,000
Mimi nilishagaacha kulia njaa humu. Wakati naingia, kwa namna ya watu wanavyotambiana.

Utasikia "mimi ni HRM wa sbc bwana" mara "next month naplan kutangaza nafasi za kazi, ila sitaki kuzigawa kwa kujuana". Ukiulizia anakwambia ni general manager wa company kubwa sana apa town.

Hiyo "next month" kimya. Mrejesho ni masimango na kashfa. Wanageuka ma inspirational speakers. "Tatizo vijana wa siku hizi wavivu" ndo kauli zao.

Sincerely speaking, humu hakuna msaada. Kulialia hakutakusaidia, zaidi unajichoresha bure tu.
Duuuuuh aiseeeeh, mbna hatarii San lol
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,392
2,000
Anza kuwakukopesha kidogo2 huku ukiwa na mkakati namna ya kuhakikisha wanarejesha na ukifanikiwa Nina Imani utafungua ofisi tako na wewe ndo utatoa ajira
Ndugu yangu utamsaidia mtaji wa kukopeshea.
Maana ameandika ana madeni kila kona.
Mpaka mtu anaomba loan officer kwa microfinance jua amebanwa sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom