Natafuta Kazi Part time-Housekeeping\ home cleaning and organizing.


E

Ebenezer J

Member
Joined
Apr 18, 2016
Messages
8
Likes
5
Points
5
E

Ebenezer J

Member
Joined Apr 18, 2016
8 5 5
Habari JF,
Mimi ni Mvulana na mwanafunzi wa chuo mwaka wa pili. Nina miaka 21.Nipo Dar es salaam. Ni kijana mchapa kazi na Muaminifu.

Ninatafuta kazi part time masuala ya housekeeping. Kwa wale wanaohitaji usaidizi wa kazi zifuatazo nyumbani niko Available ; --- Nina uwezo wa kufanya usafi kwa ujumla vizuri ( general\overall cleanliness) kama vile resident's rooms, bathrooms\toilets and common areas.

Nina uwezo wa kufua vizuri k.m nguo, mashuka n.k na Kupiga pasi pia (laundry/washing & Iron clothes). Pia ninaweza kufanya gardening. Ninaweza kusafisha na kupanga nyumba vizuri( cleaning & home organizing).

Vile vile nina uwezo wa kufanya shopping kwa mahitaji ya nyumbani. Kwa yeyote anaehitaji usaidizi huo Tafadhali ni Pm.
 
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
2,561
Likes
5,763
Points
280
24hrs

24hrs

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
2,561 5,763 280
ume disko ama.......
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,952
Likes
1,039
Points
280
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,952 1,039 280
Umeni inspire sana mungu akusaidi mkuu
 
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
2,464
Likes
1,973
Points
280
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
2,464 1,973 280
Umekosa mkopo? ?
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,619
Likes
1,791
Points
280
Age
36
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,619 1,791 280
Kama umemaanisha pongezi kwako mkuu maana vijana tuliowengi tunapenda kujikweza na kutaka kazi za maofisini ukiwa likizo utanitafuta nikupe shughuli ya kufanya itakayo kuingizia kiasi cha kujikim
 
E

Ebenezer J

Member
Joined
Apr 18, 2016
Messages
8
Likes
5
Points
5
E

Ebenezer J

Member
Joined Apr 18, 2016
8 5 5
Kama umemaanisha pongezi kwako mkuu maana vijana tuliowengi tunapenda kujikweza na kutaka kazi za maofisini ukiwa likizo utanitafuta nikupe shughuli ya kufanya itakayo kuingizia kiasi cha kujikim
Nashukuru Sana Mkuu. Nitafanya hivyo.....Ila hata wakati huu ninaweza kufanya kama inawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742