Halafu tatizo lao wanafikiria kununua praddo na hammer,yaani hapo ukiuliza anataka mshahara kiasi gani utasikia kuanzia laki 6 hivi,.,........................Njoo hapa Dakawa tulime, tatizo la vijana wengi mnataka kufanikiwa kwa kazi nyepesi nyepesi, IT yako itatusaidia kutafuta masoko ya nyanya. Karibu sana shambani!
Samahani upo tayari kufanya kazi za ndani?Polee na kazi ndg zangu jamani natafuta kazi yoyote niko morogoro naomba mnisaidie elimu yangu kidato cha nne na ninauwezo wa IT namba ya simu 0769322746 nitashukuru saaaana asanteni
emai me gwamakajankeymwakyambiki@gmail.comJamani ndg mm natafuta kazi yoyote niko morogoro ingawa mm nimtaharamu wa IT lkn naweza kufanya kazi yoyote ili niweze kujiikimu no yangu 0769322746 name 0621081842 niko morogoro
naomba nije mimi hapo mikese mi nipo moro mjini nitumie namba zakoNjoo huku Mikese uwe shambaboy km upo tyr