Natafuta kazi, nina elimu ya kompyuta

Natafuta kazi, nina elimu ya kompyuta

Habari zenu wanajf samahani natafuta kazi yoyote.Naomba mwenye kazi anisaidie ili niweze kujikimu mahitaji yangu elimu yangu ni kidato cha nne na nimesomea kompyuta
Nipo morogoro
 
Duuh endelea kujazia CV yako
Taja na aina ya kazi unayoomba
 
Duuh endelea kujazia CV yako
Taja na aina ya kazi unayoomba
Mm naomba kazi yoyote hata ya kuhuza duka hata kufanya kaxi za viwandani ili nipate ela mbeleni nikaongeze CV zangu ndg
 
Dogo, ziko kazi nyingi tu, na nyingi wala si za kutafuta, bali za kufanya. Hujasoma thread ya maisha ya Waitara humu JF? Jiongeze kidogo, kazi si lazima kuajiriwa...
 
Natafuta kazi yoyote Niko Morogoro elimu yangu ni kidato cha nne na nani ujuzi wa computer no.0769322746

Ebu fafanua kidgo una ujuzi wa computer vs hiyo IT, hapo kwenye IT unajua nin mana IT is very wide. Fafanua vizuri nkupe kaz huko huko moro japo mim niko dar
 
Ebu fafanua kidgo una ujuzi wa computer vs hiyo IT, hapo kwenye IT unajua nin mana IT is very wide. Fafanua vizuri nkupe kaz huko huko moro japo mim niko dar
Najua kufunga data na kuweka digital camera na mitambo ya IT kwenye maofisi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom