Natafuta kazi nina Diploma ya Sheria

Natafuta kazi nina Diploma ya Sheria

najua siku hizi kupata kazi ni shida sana ila usikate tamaa jaribu kuomba kwenye mashirika na taasisi mbalimbali na kazi za kujitolea pia... itakufanya kufahamiana na watu wengi hivyo kupata connection kirahisi. MUNGU AWE NAWE nafurahi huchagui kazi.
 
form6,degree,had master sitakiiii kazi

Degree ya sociology na masters ya D.S( Development Studies) atapata kazi wapu huyu sasa? sio mnaiga iga tu na kukariri misemo watu wanayoisema...!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom