Natafuta kazi mtaalamu sina cheti chochote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi mtaalamu sina cheti chochote

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by najivuagamba, Jul 24, 2011.

  1. n

    najivuagamba New Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natafuta kazi lakini sina cheti chochote cha ujuzi lakini naweza kwa asilimia mia 100% kazi karibu zote zinazo husiana na computer:-1.computer repair 2.graphics design 3.video editing music na movie 4. Ninaujuzi wa vitu hivi vyote sina hakika pengine mwenye shada moja hanigusi, kwani wengi huitaji msaada toka kwangu tatizo sikubahatika kumaliza elimu wakati na soma kutokana na ugumu wa maisha kwa wazazi. Mwenye kunisaidi nitashukuru sana mika 27 elimu form 3 mwaka 2006(..

     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Duh!nyie ndo mnaitwa makanjanja..
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Höngera kwa utaalam but ukipata job ingia tena darasani upate vyeti.
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    sina cha kukusaidia zaidi ya kukuhurumia tu!
     
  5. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nenda kwa wahindi,ndio wanapendaga watu kama nyie ili wawalalie!salary kidogo na matusi mengi!ila jiandikishe ufanye paper ya form 4 itaku help zaidi!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hebu jaribu kuwasiliana na mbunge wako anaweza kukusaidia.nakushauri ungeomba mtaji wa kujiajiri achana na mambo ya kuwa yaya!
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,999
    Likes Received: 2,655
    Trophy Points: 280
    Kwani uko wapi?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    kwa hyo unataka mbunge wake akamnunulie vyeti au?
     
  9. GABOO

    GABOO Senior Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri hapo ulipo fika sio pabaya,ongeza juhudi utashinda
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    cheti si uwezo bana. kila la kheri.nakushauri uombe ku-volunteer mahali ili uwa-trick into proving urself.all the best
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    all the best
     
  12. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,054
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hongera kwa kuwa mkweli Mkuu! Tupo wengi tunajua kazi lakini hatuna vyeti. Ila nakushauri pigana vita vya mwisho upate mtaji ujiajiri. Binafsi ndo nipo ktk hatua ya mwisho nitajiajiri punde..! Kaza buti Mkuu!
     
  13. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Omba kwenye private sector au jiajiri mwenyewe..serikalini huwezi kupata bila vyeti hata kama ungekuwa unaweza kuendesha ndege...
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,456
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Fanya kazi kaka jiajiri mwenyewe wewe unafanya graphics halafu kuajiriwa, mbona uchumi unao halafu unaukalia, kama. Huna vyeti sio mwisho wa maisha, kuna watu kibao wana vyeti lakini output zero na hiyo ni kwenye fani zote, si unaona jinsi wasomi wetu wanavyo sign mikataba ya ajabu na mivyeti yao. Unahitaji vitu vitatu tu kufanikiwa, Confidence, Competence & Commitment. Nimesoma mtu mmoja amekuita kanjanja achana nae, mimi ni designer pia sina cheti chochote wala sijawahi kusoma shule yoyote ya graphics, lakini nimefanya kama production supervisor kwenye media houses kubwa nikiongoza timu za watu not less than 20 kwenye studio, na nimefanya kazi nzuri huku nikiwa panelist kwenye interviews za hao wenye vyeti, sasa hivi nimejiajiri. Kaza buti mvuagamba.
     
  15. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 60
    me pia nipo katika hali kama yako...!!! Cha msingi ninachofanya nipo katika mchakao wakujiajiri... Kama vip we can work together... And who knows..? Mayb after some time tutakuwa ka kina Bill Gates na Paul Allen... Hahaha..Cha msingi never give up.. Lets keep in touch...
     
  16. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    som post uelewe!
     
  17. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu(najivuagamba) nimependa ulivoji-market,infact kama wewe mwenyewe unajikubali kuwa ni mtaalamu wa ukweli na si mbabaishaji,basi naomba uni-PM namba yako ya simu na ntakutafuta,hivi sasa nipo nje ya nchi na nategemea kurudi baada ya wiki tatu. Habari ya vyeti sio issue na wala usijali kama kweli kazi unaiweza.
     
  18. n

    najivuagamba New Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo kinondoni mkwajuni 0714-007295
     
  19. S

    Slm Senior Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeah that is good. Huu ndio mchango tunaotaka
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 0
    Hahaa, i like this! Kosa kubwa unalofanya ni KUOMBA AJIRA!...naamini kwa muda wote huo ulio2mia kupata uzoefu utakuwa tayari una mtaji wa kutosha, kwa ujuzi ulionao; mtaji wa laptop 1 tu unakutoa ndani ya mwaka mmoja (kama kweli una ubunifu wa kutosha).
     
Loading...