Natafuta Kazi kwenye Stationary

D

Danitha

Member
Joined
Mar 21, 2019
Messages
13
Points
45
D

Danitha

Member
Joined Mar 21, 2019
13 45
Mwenye kuhitaji mhudumu wa stationery napatikana hapa kwa mawasiliano piga namba 0768876717. USUMBUFU HAUHITAJIKI
 
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
645
Points
500
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
645 500
Hamnaga e-mail eti nauliza tu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,590
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,590 2,000
Mwenye kuhitaji mhudumu wa stationery napatikana hapa kwa mawasiliano piga namba 0768876717. USUMBUFU HAUHITAJIKI
Mbona unatafuta kazi kibabe sana binti...!!
Hata kama kweli kuna mtu anania ya kukusaidia, unadhani kwa uandishi huo utaweza kumshawishi..??
Haya, haujajieleza vya kutosha kama upo wapi, unauzowefu wa muda gani kwenye hiyo kazi, unajua kutumia vifaa gani na kadhalika..
Na usidhani kama kuweka namba ya sim kwako itakuwa rahisi kupata unacho kihitaji/kitafuta, sana hiyo namba ulio iweka nina hakika 90% ya watakao kupigia watakua sio kwa nia na madhumuni uliyo yakusudia.
Pia, kwajinsi jf ilivyo badilika usijiaminishe kwamba hiyo namba itaaminika kama kweli wewe ulivyo kusudia kuiweka hapa jamvini.
 
D

Danitha

Member
Joined
Mar 21, 2019
Messages
13
Points
45
D

Danitha

Member
Joined Mar 21, 2019
13 45
Mwenye nia nzuri ya kuhitaji mhudumu ataipiga hiyo namba na atapata maelezo yote kabisa ndo maana namba imewekwa.
 
D

Danitha

Member
Joined
Mar 21, 2019
Messages
13
Points
45
D

Danitha

Member
Joined Mar 21, 2019
13 45
Tuliwashozea wana jf kwa sababu wengine Wamekalia kuwakosoa wenzao, wenyewe binafsi hawajiangakii wako vipi kila MTU atakayepost hapa yupo tu hata hawafikirii cha kumshauri MTU Ila wanaandika upuuzi
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,506
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,506 2,000
Tuliwashozea wana jf kwa sababu wengine Wamekalia kuwakosoa wenzao, wenyewe binafsi hawajiangakii wako vipi kila MTU atakayepost hapa yupo tu hata hawafikirii cha kumshauri MTU Ila wanaandika upuuzi
Kuweka namba ni hatari zaidi mamy ndio maana wanakwambia afadhali uweke email
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,088
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,088 1,995
Tatizo hujataja uzoefu wako unaweza kufanya nini humo umepost kibabe huja ambatanisha picha nilikuwa nataka nikuombe kwa sister yangu alikuwa anahitaji mwajiri mpya kwa stational mpya kwaheri
 
D

Danitha

Member
Joined
Mar 21, 2019
Messages
13
Points
45
D

Danitha

Member
Joined Mar 21, 2019
13 45
Tatizo hujataja uzoefu wako unaweza kufanya nini humo umepost kibabe huja ambatanisha picha nilikuwa nataka nikuombe kwa sister yangu alikuwa anahitaji mwajiri mpya kwa stational mpya kwaheri
Picha inahusiana nini na kazi jamani Ni MTU anayetakiwa kufanyakazi au ni picha. Ngoja nikujibu Nina uzoefu wa miaka 3 katika shughuli zinazohusiana na stationery( typing, lamination,scanning,photocoy na nyinginezo nyingi) kama utakuwa na swali lingine unakaribishwa.:oops::oops:
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,088
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,088 1,995
Kwa style hiyo we cheza poni utatoka tu
 
Dukeson

Dukeson

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,805
Points
2,000
Dukeson

Dukeson

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,805 2,000
Mbona unatafuta kazi kibabe sana binti...!!
Hata kama kweli kuna mtu anania ya kukusaidia, unadhani kwa uandishi huo utaweza kumshawishi..??
Haya, haujajieleza vya kutosha kama upo wapi, unauzowefu wa muda gani kwenye hiyo kazi, unajua kutumia vifaa gani na kadhalika..
Na usidhani kama kuweka namba ya sim kwako itakuwa rahisi kupata unacho kihitaji/kitafuta, sana hiyo namba ulio iweka nina hakika 90% ya watakao kupigia watakua sio kwa nia na madhumuni uliyo yakusudia.
Pia, kwajinsi jf ilivyo badilika usijiaminishe kwamba hiyo namba itaaminika kama kweli wewe ulivyo kusudia kuiweka hapa jamvini.
Huwa unatema madini sana Mkuu congrats!!..
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,590
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,590 2,000
Tuliwashozea wana jf kwa sababu wengine Wamekalia kuwakosoa wenzao, wenyewe binafsi hawajiangakii wako vipi kila MTU atakayepost hapa yupo tu hata hawafikirii cha kumshauri MTU Ila wanaandika upuuzi
Binti, huo unao uita upuuzi ndio hasa ushauri ulio kuingia sawia.
Na hapo palipo kukera ndipo hasa unapaswa uparekebishe ili kweli uonekane muhitaji na kisha mambo yaende vizuri.
Bado nakushauri tena kwamba punguza kuomba kazi kibabe (kwamba mwenye kukuhitaji atakupigia sim...!!), na hii inaonyesha wazi jinsi ulivyo kwa upande wa pili ambao hatuja jaaliwa kuuona kwenye maandishi yako.
Hakuna mtu yeyote alie wahi kufanikiwa kwasababu eti ni mwingi wa kibri
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,088
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,088 1,995
Binti, huo unao uita upuuzi ndio hasa ushauri ulio kuingia sawia.
Na hapo palipo kukera ndipo hasa unapaswa uparekebishe ili kweli uonekane muhitaji na kisha mambo yaende vizuri.
Bado nakushauri tena kwamba punguza kuomba kazi kibabe (kwamba mwenye kukuhitaji atakupigia sim...!!), na hii inaonyesha wazi jinsi ulivyo kwa upande wa pili ambao hatuja jaaliwa kuuona kwenye maandishi yako.
Hakuna mtu yeyote alie wahi kufanikiwa kwasababu eti ni mwingi wa kibri
Mkuu usiangahike nae tayari talanta yake nilisha mwambia kazi ni kwake.
 
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
486
Points
225
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
486 225
Binti, huo unao uita upuuzi ndio hasa ushauri ulio kuingia sawia.
Na hapo palipo kukera ndipo hasa unapaswa uparekebishe ili kweli uonekane muhitaji na kisha mambo yaende vizuri.
Bado nakushauri tena kwamba punguza kuomba kazi kibabe (kwamba mwenye kukuhitaji atakupigia sim...!!), na hii inaonyesha wazi jinsi ulivyo kwa upande wa pili ambao hatuja jaaliwa kuuona kwenye maandishi yako.
Hakuna mtu yeyote alie wahi kufanikiwa kwasababu eti ni mwingi wa kibri
Nilikuwa nahitaji mtu wa stationary ila uandishi wake tu hapanaaa
 

Forum statistics

Threads 1,315,991
Members 505,466
Posts 31,875,972
Top