Natafuta kazi Arusha


P

princessita

Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
Age
28
P

princessita

Member
Joined Aug 19, 2013
21 0 0
Habari wana jf mimi ni binti mwenye umri wa miaka 27 natafuta kazi arusha nina degree ya socialwork kutoka chuo kikuu cha dar es salaam kwa yoyote atakaeskia plss anijuze asanteni.
 
G

gkubwa

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
70
Likes
1
Points
15
G

gkubwa

Member
Joined Apr 3, 2012
70 1 15
social work utapata wapi kazi wewee ungeenda kusomea ualimu ndio kuna ajira saiv Tanzania,wenzio washakaa mtaani mpaka wamechoka,nenda ukajiajiri uanze kulima achana na ajira hiyo ni story
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Habari wana jf mimi ni binti mwenye umri wa miaka 27 natafuta kazi arusha nina degree ya socialwork kutoka chuo kikuu cha dar es salaam kwa yoyote atakaeskia plss anijuze asanteni.
Jitahidi kufanya networking mdogo wangu... na kumuomba Mungu. Utapata...
 
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
211
Likes
2
Points
35
N

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
211 2 35
Kama kilimo wana omba kupitia PSRS itakuwaje uko kwenye soshonetiweking'i. Njoo ulime viazi kwetu.
 
josmic

josmic

Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
74
Likes
15
Points
15
josmic

josmic

Member
Joined Jan 16, 2013
74 15 15
Yaaani mijitu inaboa mmeshindwa nyinyi maisha kazi kuwakatisha wtu tamaa,kueniiiiiii

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,732
Likes
770
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,732 770 280
Yaaani mijitu inaboa mmeshindwa nyinyi maisha kazi kuwakatisha wtu tamaa,kueniiiiiii

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
:msela:

social work utapata wapi kazi wewee ungeenda kusomea ualimu ndio kuna ajira saiv Tanzania,wenzio washakaa mtaani mpaka wamechoka,nenda ukajiajiri uanze kulima achana na ajira hiyo ni story
Kama kilimo wana omba kupitia PSRS itakuwaje uko kwenye soshonetiweking'i. Njoo ulime viazi kwetu.
 
P

princessita

Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
Age
28
P

princessita

Member
Joined Aug 19, 2013
21 0 0
Jamani basi ngoja niombe huo uwalimu
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,032
Likes
290
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,032 290 180
Habari wana jf mimi ni binti mwenye umri wa miaka 27 natafuta kazi arusha nina degree ya socialwork kutoka chuo kikuu cha dar es salaam kwa yoyote atakaeskia plss anijuze asanteni.
Hapa dada yangu naona unataka uue nyoka wawili kwa jiwe moja. unatafuta kazi huku ukitafuta mchumba. umejitangaza vizuri kweli.

nakushauri fanya postgraduate ya ualimu then tuwasiliane ili nikukonnect upate ajira tena Arusha na tena itakuwa serikalini maana unaonekana unapenda sana Arusha, na nikweli Arusha tamu kweli ukiizoea inakuwa kama kilevi vile bila Arusha hakuna raha.
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
821
Likes
269
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
821 269 80
Hapa dada yangu naona unataka uue nyoka wawili kwa jiwe moja. unatafuta kazi huku ukitafuta mchumba. umejitangaza vizuri kweli.

nakushauri fanya postgraduate ya ualimu then tuwasiliane ili nikukonnect upate ajira tena Arusha na tena itakuwa serikalini maana unaonekana unapenda sana Arusha, na nikweli Arusha tamu kweli ukiizoea inakuwa kama kilevi vile bila Arusha hakuna raha.
balehe kifikra wewe ni wapi aliposema anataka mchumba? So wewe utakua huyo mchumba au cz umeonesha kutaka kumsaidia? Angekua mwanaume ungesema anatafuta nini? Usipende dunia iujue upumbavu wako kirahisi samtymz sitiri akili yako.
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
821
Likes
269
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
821 269 80
social work utapata wapi kazi wewee ungeenda kusomea ualimu ndio kuna ajira saiv Tanzania,wenzio washakaa mtaani mpaka wamechoka,nenda ukajiajiri uanze kulima achana na ajira hiyo ni story
mpe basi mtaji ewe mjuaji.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Nenda Marie Stopes Tanzania pale Arusha, wana projects kibao za social works, japokuwa Support Office yao iko Dar.
 
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,032
Likes
290
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,032 290 180
balehe kifikra wewe ni wapi aliposema anataka mchumba? So wewe utakua huyo mchumba au cz umeonesha kutaka kumsaidia? Angekua mwanaume ungesema anatafuta nini? Usipende dunia iujue upumbavu wako kirahisi samtymz sitiri akili yako.
Isiwe mkali hivyo. Ni jadi yetu watz kutaniana. Si umeona hata nimemuonesha mwelekeo kwenye post yangu. Arafu wewe ladyfocus wewe acha ukali huo.wachumba watakukimbia dadangu.
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
31
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
balehe kifikra wewe ni wapi aliposema anataka mchumba? So wewe utakua huyo mchumba au cz umeonesha kutaka kumsaidia? Angekua mwanaume ungesema anatafuta nini? Usipende dunia iujue upumbavu wako kirahisi samtymz sitiri akili yako.
Safi sana nakupa LIKE KUBWA mamie

Ni vema mda mwingine mtu akanyamaza kuliko kuongea upuuzi
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
31
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Don't give up mamie,,,,,,u will get job just continour on fighting!!
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
821
Likes
269
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
821 269 80
Isiwe mkali hivyo. Ni jadi yetu watz kutaniana. Si umeona hata nimemuonesha mwelekeo kwenye post yangu. Arafu wewe ladyfocus wewe acha ukali huo.wachumba watakukimbia dadangu.
sidhani kama watanikimbia the thing is huwa sipendi mtu alete utani kwenye mambo ya serious. Ntapunguza ukali basi loh
 

Forum statistics

Threads 1,236,432
Members 475,125
Posts 29,257,653