Natafuta kazi Arusha

princessita

Member
Aug 19, 2013
21
0
Habari wana jf mimi ni binti mwenye umri wa miaka 27 natafuta kazi arusha nina degree ya socialwork kutoka chuo kikuu cha dar es salaam kwa yoyote atakaeskia plss anijuze asanteni.
 

gkubwa

Member
Apr 3, 2012
69
95
social work utapata wapi kazi wewee ungeenda kusomea ualimu ndio kuna ajira saiv Tanzania,wenzio washakaa mtaani mpaka wamechoka,nenda ukajiajiri uanze kulima achana na ajira hiyo ni story
 

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,181
2,000
Habari wana jf mimi ni binti mwenye umri wa miaka 27 natafuta kazi arusha nina degree ya socialwork kutoka chuo kikuu cha dar es salaam kwa yoyote atakaeskia plss anijuze asanteni.

Jitahidi kufanya networking mdogo wangu... na kumuomba Mungu. Utapata...
 

Nyamajiva

JF-Expert Member
Aug 1, 2013
210
195
Kama kilimo wana omba kupitia PSRS itakuwaje uko kwenye soshonetiweking'i. Njoo ulime viazi kwetu.
 

josmic

Member
Jan 16, 2013
73
95
Yaaani mijitu inaboa mmeshindwa nyinyi maisha kazi kuwakatisha wtu tamaa,kueniiiiiii

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
6,655
2,000
Yaaani mijitu inaboa mmeshindwa nyinyi maisha kazi kuwakatisha wtu tamaa,kueniiiiiii

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

:msela:

social work utapata wapi kazi wewee ungeenda kusomea ualimu ndio kuna ajira saiv Tanzania,wenzio washakaa mtaani mpaka wamechoka,nenda ukajiajiri uanze kulima achana na ajira hiyo ni story

Kama kilimo wana omba kupitia PSRS itakuwaje uko kwenye soshonetiweking'i. Njoo ulime viazi kwetu.
 

Eberhard

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,071
2,000
Habari wana jf mimi ni binti mwenye umri wa miaka 27 natafuta kazi arusha nina degree ya socialwork kutoka chuo kikuu cha dar es salaam kwa yoyote atakaeskia plss anijuze asanteni.
Hapa dada yangu naona unataka uue nyoka wawili kwa jiwe moja. unatafuta kazi huku ukitafuta mchumba. umejitangaza vizuri kweli.

nakushauri fanya postgraduate ya ualimu then tuwasiliane ili nikukonnect upate ajira tena Arusha na tena itakuwa serikalini maana unaonekana unapenda sana Arusha, na nikweli Arusha tamu kweli ukiizoea inakuwa kama kilevi vile bila Arusha hakuna raha.
 

ladyfocus

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
956
1,000
Hapa dada yangu naona unataka uue nyoka wawili kwa jiwe moja. unatafuta kazi huku ukitafuta mchumba. umejitangaza vizuri kweli.

nakushauri fanya postgraduate ya ualimu then tuwasiliane ili nikukonnect upate ajira tena Arusha na tena itakuwa serikalini maana unaonekana unapenda sana Arusha, na nikweli Arusha tamu kweli ukiizoea inakuwa kama kilevi vile bila Arusha hakuna raha.

balehe kifikra wewe ni wapi aliposema anataka mchumba? So wewe utakua huyo mchumba au cz umeonesha kutaka kumsaidia? Angekua mwanaume ungesema anatafuta nini? Usipende dunia iujue upumbavu wako kirahisi samtymz sitiri akili yako.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Nenda Marie Stopes Tanzania pale Arusha, wana projects kibao za social works, japokuwa Support Office yao iko Dar.
 

Eberhard

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,071
2,000
balehe kifikra wewe ni wapi aliposema anataka mchumba? So wewe utakua huyo mchumba au cz umeonesha kutaka kumsaidia? Angekua mwanaume ungesema anatafuta nini? Usipende dunia iujue upumbavu wako kirahisi samtymz sitiri akili yako.
Isiwe mkali hivyo. Ni jadi yetu watz kutaniana. Si umeona hata nimemuonesha mwelekeo kwenye post yangu. Arafu wewe ladyfocus wewe acha ukali huo.wachumba watakukimbia dadangu.
 

Howt Lady

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
1,485
1,500
balehe kifikra wewe ni wapi aliposema anataka mchumba? So wewe utakua huyo mchumba au cz umeonesha kutaka kumsaidia? Angekua mwanaume ungesema anatafuta nini? Usipende dunia iujue upumbavu wako kirahisi samtymz sitiri akili yako.

Safi sana nakupa LIKE KUBWA mamie

Ni vema mda mwingine mtu akanyamaza kuliko kuongea upuuzi
 

ladyfocus

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
956
1,000
Isiwe mkali hivyo. Ni jadi yetu watz kutaniana. Si umeona hata nimemuonesha mwelekeo kwenye post yangu. Arafu wewe ladyfocus wewe acha ukali huo.wachumba watakukimbia dadangu.

sidhani kama watanikimbia the thing is huwa sipendi mtu alete utani kwenye mambo ya serious. Ntapunguza ukali basi loh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom