Natafuta hata boyfriend tu jamani upweke unaniuaa

Natafuta hata boyfriend tu jamani upweke unaniuaa

Eheeee,,, pole sana. Naona PM zinafariji sana watu,.
 
Jamani natafuta boyfriend ila awe serious maana huu upweke sasa unaelekea kuniua... Mchumba niliekuwa nae kapata ajali mwaka jana ikiyopoteza maishaa yake... Ni mwaka sasa umepita nadhani nahitaji kurudi sawa..

PM tupo wanaume wa ukweli ila vigezo hujaweka.
 
Jamani natafuta boyfriend ila awe serious maana huu upweke sasa unaelekea kuniua... Mchumba niliekuwa nae kapata ajali mwaka jana ikiyopoteza maishaa yake... Ni mwaka sasa umepita nadhani nahitaji kurudi sawa..

Ban inakunyemelea
 
Back
Top Bottom