Natafuta hata boyfriend tu jamani upweke unaniuaa


Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,900
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,900 280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,664
Likes
5,567
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,664 5,567 280
Ni jambo la kuumiza kuliko kumpoteza life mate...however fantasy words nitatumia haiwezi kupoteza maana halisi ya maumivu ya kumpoteza umpendae! Back to a point,inatakiwa kutulia hasa once unapokuwa ni victim maana unaweza kuishia pabaya badala ya kupaja what you call faraja!...Hawa hit and run wapo wengi tu..tena serious kuliko walinzi wa mataifa makubwa duniani...ni alert tu!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,501
Likes
232
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,501 232 160
Jamani natafuta boyfriend ila awe serious maana huu upweke sasa unaelekea kuniua... Mchumba niliekuwa nae kapata ajali mwaka jana ikiyopoteza maishaa yake... Ni mwaka sasa umepita nadhani nahitaji kurudi sawa..
Weka picha.
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,678
Likes
1,834
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,678 1,834 280
just niPM
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
weka picha 2kuone .then ...
 
T

tichandege

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
45
Likes
0
Points
0
Age
44
T

tichandege

Member
Joined May 31, 2013
45 0 0
duh itabidi nimwambie wife nimesafiri kikazi kwani wewe uko wapi nije fasta
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
Lengo lenu mnakuja na id 2-2 ili baadae mpate mwanya wa kuanzisha vi topic vyenu vya kipuuzi sijui jf wate ni wazee sijui wanapenda mimama yanye sukari na upuuzi km huo mwingiii
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,669
Likes
1,218
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,669 1,218 280
Kwa nini mnatanguliza utani jamani? Mimi siwaelewi kabisa! Mdada yuko serious mnamfanyia dhihaka kwanini? Kabla hujapost ni bora ukasoma kwanza post yako kama itaweza kutatua tatizo la member mwenzako.

Usidhani wote wanaopost humu wanatania.
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
Dah!!mwanawane bahati hizo, zinakuja zenyeeeeeewe!!haya kazi kwenu sasa!!
 
N

Nsele

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
80
Likes
1
Points
15
N

Nsele

Member
Joined Dec 7, 2013
80 1 15
da!bahati ilioje m nimeachika juzi kati na mpenzi wangu kama vp tuungane
 
D

DR. LOVE

Senior Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
152
Likes
7
Points
35
D

DR. LOVE

Senior Member
Joined Sep 14, 2013
152 7 35
pole sana kwa kufiwa (R.I.P) usifanye maamuzi ukiwa desperate, you need to approach the game slowly and patiently, I am sure utampata utakaye mfaa na yeye kukufaa (mfaane!) hata humu jf wapo wamesha tangaza nia, hahahahaha, kazi kwako
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,844
Likes
1,801
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,844 1,801 280
usije ukaishia kuwachezea vijana wa MMU BURE
 

Forum statistics

Threads 1,264,187
Members 486,221
Posts 30,175,308