CHE GUEVARA-II
JF-Expert Member
- Jun 17, 2010
- 571
- 158
Habari zenu wanajamvi?
Natafuta generator ndogo ambayo itaweza kunisaidia kwa ajili ya kupata mwanga, kutumia ktk TV pamoja na kuwasha mashine ya kuvuta maji (katika kisima kirefu - borehole), n.k.
Niliambiwa kuwa nzuri ni zile za 5KV.
Pia ninahitaji generators zinazotumia mafuta kidogo sana na zisizotoa sauti kubwa (zenye sound proof system) - kama zipo.
Nitazipata wapi kwa Dar na zinauzwa bei gani?
Natafuta generator ndogo ambayo itaweza kunisaidia kwa ajili ya kupata mwanga, kutumia ktk TV pamoja na kuwasha mashine ya kuvuta maji (katika kisima kirefu - borehole), n.k.
Niliambiwa kuwa nzuri ni zile za 5KV.
Pia ninahitaji generators zinazotumia mafuta kidogo sana na zisizotoa sauti kubwa (zenye sound proof system) - kama zipo.
Nitazipata wapi kwa Dar na zinauzwa bei gani?