Natafuta gari la kukodi

Natafuta gari la kukodi

Selwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Posts
671
Reaction score
706
Natafuta magari dogo la Kukodi. Mwezi mmoja. Magari mataru. Ist raum au rav 4 Ukiwa unaendesha mwenyewe hamna shida
 
Hiyo hela ya kukodi gari mwezi mzima si ununue baskeli avon utainjoy life hapa town tafautu na kukodi
 
Natafuta magari dogo la Kukodi. Mwezi mmoja. Magari mataru. Ist raum au rav 4 Ukiwa unaendesha mwenyewe hamna shida
Je eneo la kazi ni wapi? Iwapo mwenye gari atahitaji yeye binafsi kuwa dereva
Je malipo ya dereva ni kiasi gani?
Je malipo ya Gari kwa huo mwezi mmoja ni kiasi gani ukipewa gari husika?
 
Je eneo la kazi ni wapi? Iwapo mwenye gari atahitaji yeye binafsi kuwa dereva
Je malipo ya dereva ni kiasi gani?
Je malipo ya Gari kwa huo mwezi mmoja ni kiasi gani ukipewa gari husika?
Awe dereva ni poa pia bei ni yeye kuniambia eneo ni mizunguko Dar nzima malipo kila wiki
 
soma tangazo vizuri anataka kutumia magari ya watu mijini raha sana
Boss natamani kweli ingekuwa luxury ila Dar si kwetu na usafiri nahitaji nifanyyeje mkuu
 
Hiyo hela ya kukodi gari mwezi mzima si ununue baskeli avon utainjoy life hapa town tafautu na kukodi
Ningekuwa na pesa ya kununua gari nisingekodi gari... 'let them eat cake'
 
Back
Top Bottom