natafuta garage ya magari ili nijifunze ufundi

kilukunyenge

Member
Dec 21, 2016
20
45
habari wanajamii mi ni kijana wa kiume natafuta garage ya kutengeneza magari ili nijifunze nataka garage ambayo inatengeneza magari ya aina zote yaani ya diesel na petrol garage iwe arusha anaejua anisaidie tafadhali
 

saimon111

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
1,726
2,000
Nenda temesa yoyote ukamuombe manager huwa wanakubali lakini utaanza kama nyoka....kujituma kwako na uelewa wako ndio kutakufikisha mbali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom