Natafuta fundi wa TV


Advice

Advice

Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
7
Likes
0
Points
3
Age
49
Advice

Advice

Member
Joined Nov 7, 2016
7 0 3
Natafuta fundi mzuri wa TV Nina TV yangu LG 46" inawaka kwa kumwekuamwekua baadae inakaa sawa. Ila inaonyesha kama imeongeza mwanga na picha unaona kwa mbali kama kuna ukungu hivi wanajamii.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,396
Likes
708
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,396 708 280
Tatizo hilo na mie ninalo kwenye Samsung, warrant yake ilishaisha hivyo agent hana msaada na mimi, wajuzi wanasema ninunue kioo kipya Tsh 300,000/= na fundi kama 80,000 hivi, nimeamua kurudi enzi zetu na kuagiza TV used yenye mimba
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
8,987
Likes
14,953
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
8,987 14,953 280
Mi natafuta kioo cha tcl 32' dogo kapasua
 
T

twaleeb

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
236
Likes
69
Points
45
T

twaleeb

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2016
236 69 45
Mm Niko fundi wa vifaa vyote vya umeme
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653