Natafuta fundi wa kusokota dredlocks

Natafuta fundi wa kusokota dredlocks

dranx

Senior Member
Joined
Dec 31, 2018
Posts
189
Reaction score
84
Habari zenu wana jamvi natumaini wote muwazima
Naomba anae jua wapi naeza nikampata fundi wa kusokota dreadlocks Kwa wanaume mkoa wa singida
Ukiniambia Na bei na contact zake itakua vizuri zaidi.
Natanguliza shukrani zangu kwenu
 
Habari zenu wana jamvi natumaini wote muwazima
Naomba anae jua wapi naeza nikampata fundi wa kusokota dreadlocks Kwa wanaume mkoa wa singida
Ukiniambia Na bei na contact zake itakua vizuri zaidi.
Natanguliza shukrani zangu kwenu
Kwa kiswahili dreadlocks ni nini? Uzi wa kiswahili huu afu ombi la kimombo inatupa tabu wazawa wa Chattle na PhD zetu
 
Kwa kiswahili dreadlocks ni nini? Uzi wa kiswahili huu afu ombi la kimombo inatupa tabu wazawa wa Chattle na PhD zetu
Ni kama rasta zile za diamond,lil pump,lil Yachty,lil Uzi very etc.
 
Back
Top Bottom