Natafuta fundi mwenye ujuzi (Maintenance Officer)

Natafuta fundi mwenye ujuzi (Maintenance Officer)

Ina

Inawezekana ukachukulia simple, lakini nakwambia kuna tofauti kubwa sana kati ya kufanya kazi kwenye bench na working at height.
Umenifurahisha sana mkuu....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hapo unatafuta cheap ass labor ( ambae atahitaji usimamizi wa hali ya juu toka kwa fundi (technician) or else atalipua majengo ya watu ), maana hakuna fundi (technician) wa namna iyo, hata 'artisan' wa namna iyo hakuna

labda ashuke toka mbinguni sasa ivi

naona unataka urahisi na itakugharimu
 
Umenifurahisha sana mkuu....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimeshafanya field zote sijasimuliwa, wewe ninavyokuona utakuwa umezoea kazi za workshop, ndio maana unachukulia simple, anyway.
 
Nimeshafanya field zote sijasimuliwa, wewe ninavyokuona utakuwa umezoea kazi za workshop, ndio maana unachukulia simple, anyway.
Pole sana mkuu, ebu endelea kubishana na juniors wenzako na usitake kubishana na mimi nilie fanya multiple skills job, tena kwa kufanya field level risk assessment kwa kila nikicho kigusa ukiacha work at hight, ilikua ni pamoja na confined space, hot jobs, deep sea, fumes area nakadhalika.
Webado sana kijana, ebu naomba uniondoe kwenye kundi la ubishani wenu kwenye jengo moja la orofa kadhaa
 
Pole sana mkuu, ebu endelea kubishana na juniors wenzako na usitake kubishana na mimi nilie fanya multiple skills job, tena kwa kufanya field level risk assessment kwa kila nikicho kigusa ukiacha work at hight, ilikua ni pamoja na confined space, hot jobs, deep sea, fumes area nakadhalika.
Webado sana kijana, ebu naomba uniondoe kwenye kundi la ubishani wenu kwenye jengo moja la orofa kadhaa
Jifunze kuheshimu watu, hasa ambao hauwafahamu.
 
Halafu ukishampata huyo mtu utamlipa milioni ngapi mkuu. Hiyo fani inaitwa MEP Engineering kwa bongo wapo wachache sana hiyo staili iko mambele huko kuanzia Dubai na kuendelea.

Na hata hao wataalam wa hiyo fani huwa ni kuanzia rank ya Engineer/Supervisor na sio fundi. Fundi wa hivyo wa kujua fani 5 peke yake hakuna
Mkuu usiseme hivyo kuna watu tunao huku. Mfano naweza toa anafanya kazi na Engine, Pneumatics systems, Hydraulic Systems, Electrical systems, na welding hizo ni 5 nani mtu mmoja wapo mkuu
 
Engine,pneumatics,Hydraulics,welding zote hizo ni branch za mechanical engineering/mechanics sio ajabu mtu kuzijua.
Nilichokuwa naongelea mimi ni mtu kujua fani 4 au 5 zisizohusiana kabisa ni changamoto
Mkuu usiseme hivyo kuna watu tunao huku. Mfano naweza toa anafanya kazi na Engine, Pneumatics systems, Hydraulic Systems, Electrical systems, na welding hizo ni 5 nani mtu mmoja wapo mkuu
 
Engine,pneumatics,Hydraulics,welding zote hizo ni branch za mechanical engineering/mechanics sio ajabu mtu kuzijua.
Nilichokuwa naongelea mimi ni mtu kujua fani 4 au 5 zisizohusiana kabisa ni changamoto
Okay sawa mkuu.
 
Halafu ukishampata huyo mtu utamlipa milioni ngapi mkuu. Hiyo fani inaitwa MEP Engineering kwa bongo wapo wachache sana hiyo staili iko mambele huko kuanzia Dubai na kuendelea.

Na hata hao wataalam wa hiyo fani huwa ni kuanzia rank ya Engineer/Supervisor na sio fundi. Fundi wa hivyo wa kujua fani 5 peke yake hakuna


MECHANICAL / ELECTRICAL TECHNICIAN ANAWEZA KUFANYA HAYO KAMA UNATAKA MEP
 
Habari natafuta fundi umeme ila awe mjuzi wa vitu vingine pia kama vile maswala au mifumo ya plumbing, ufundi selemara (kurekebisha vitu kama loki za milango, madirisha ya aluminium).

Awe mwenye uzoefu na magorofa marefu na mifumo yake kama vile mfumo wa maji safi na maji taka na kadhalika.
Awe na lugha nzuri, mchapa kazi, asiwe mgumu kupokea maelekezo.
Nipo hapa boss

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana mkuu, ebu endelea kubishana na juniors wenzako na usitake kubishana na mimi nilie fanya multiple skills job, tena kwa kufanya field level risk assessment kwa kila nikicho kigusa ukiacha work at hight, ilikua ni pamoja na confined space, hot jobs, deep sea, fumes area nakadhalika.
Webado sana kijana, ebu naomba uniondoe kwenye kundi la ubishani wenu kwenye jengo moja la orofa kadhaa



Oi mzee

unaonekana unajua sana hebu nipe connection mimi ni Mechanical technician
 
I HAVE excellence EXPERIENCE OF THE FOLLOWING WORKS.

1-MIG welder, Stick welder and metal designer.
2-Domestic Electrical installation and Electrical devices maintenance.
3-carpentry activities
4-furniture activities
5-driving skills
6- computer literacy

Email. alfredkayabu@gmail.com
Language: English and Swahili, verbal and written communication
 
I HAVE excellence EXPERIENCE OF THE FOLLOWING WORKS.

1-MIG welder, Stick welder and metal designer.
2-Domestic Electrical installation and Electrical devices maintenance.
3-carpentry activities
4-furniture activities
5-driving skills
6- computer literacy

Email. alfredkayabu@gmail.com
Language: English and Swahili, verbal and written communication
Ntumie contacts zako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom