Natafuta Fremu ya stationery

Natafuta Fremu ya stationery

Kitabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
313
Reaction score
29
Wakuu ninawazo la kufungua stationery eneo la gongo la Mboto DSM,japo Mmi ni mgeni kabisa, naomba kama kuna mzoefu na maeneo hayo,kuhusu bei za frem,je panalipa kwa biashara hiyo?na wazo jingine la kuboresha. Asante
 
Pande hizo kuna chuo /vyuo jirani? Maana madent ndo target japo cku hizi hawatoi copy sana wanasave kwenye smart phone
 
Pande hizo kuna chuo /vyuo jirani? Maana madent ndo target japo cku hizi hawatoi copy sana wanasave kwenye smart phone
Naendelea kufanya utafiti,ndo mana nkauliza kama kunaanae pafaham vizuri Mkuu
 
Pande hizo kuna chuo /vyuo jirani? Maana madent ndo target japo cku hizi hawatoi copy sana wanasave kwenye smart phone
Note books, diary, plastic document wallets, pens ndiyo vitu vinavyouzika sana
 
Wakuu ninawazo la kufungua stationery eneo la gongo la Mboto DSM,japo Mmi ni mgeni kabisa, naomba kama kuna mzoefu na maeneo hayo,kuhusu bei za frem,je panalipa kwa biashara hiyo?na wazo jingine la kuboresha. Asante
LAbda utafute karibu ni Chuo cha Kampala rent ni mpaka 150k.Ila kuna sehemu huku FERI Kigamboni ambako wanafunzi wa Vyuo Vya Mwalimu Nyerere,CBE,IFM etc wengi wanakaa huku kama uko interested njoo PM
 
LAbda utafute karibu ni Chuo cha Kampala rent ni mpaka 150k.Ila kuna sehemu huku FERI Kigamboni ambako wanafunzi wa Vyuo Vya Mwalimu Nyerere,CBE,IFM etc wengi wanakaa huku kama uko interested njoo PM
Nimeku pm mkuu
 
Ukihitaji laptop ya kazi ,Nina laptop mpya toka u.s.a , 2 months warranty, nauza tzs 270,000.piga 0713039875
 
Back
Top Bottom